Hạng B2
7/1/13
204
168
63
Bác laple cho em hõi có cách nào làm cái màn hình lcd bé bé ở taplo con mông nó sáng thêm ko bác? Sao bọn phò lại làm cái màn hình kinh tởn thật em chỉnh max rồi mà nhìn cứ như đèn đom đóm. Ban ngày thì nhìn thông số vẫn rõ vì đủ ánh sáng.

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Bác laple cho em hõi có cách nào làm cái màn hình lcd bé bé ở taplo con mông nó sáng thêm ko bác? Sao bọn phò lại làm cái màn hình kinh tởn thật em chỉnh max rồi mà nhìn cứ như đèn đom đóm. Ban ngày thì nhìn thông số vẫn rõ vì đủ ánh sáng.
có nút vặn chỉnh ánh sáng bên tay trái bác mà?
Còn vẫn tối do đèn hal yếu...thay led thôi

• Like
Reactions: rongcutduoi1
Hạng B2
7/1/13
204
168
63
có nút vặn chỉnh ánh sáng bên tay trái bác mà?
Còn vẫn tối do đèn hal yếu...thay led thôi
Vâng em chỉnh max lên rồi mà nó vẫn tối thui. Thay đèn sáng hơn ở đâu được hả bác? phải tháo cái đồng hồ contermet ra có sao ko ạ? Em sợ đang lợn lành thành lợn què thì lại mệt. Hồi trước có nghịch thay led cho con EX bạn thợ ở Nguyễn chí Thanh làm xong 1 tháng sau em bán xe.

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Vâng em chỉnh max lên rồi mà nó vẫn tối thui. Thay đèn sáng hơn ở đâu được hả bác? phải tháo cái đồng hồ contermet ra có sao ko ạ? Em sợ đang lợn lành thành lợn què thì lại mệt. Hồi trước có nghịch thay led cho con EX bạn thợ ở Nguyễn chí Thanh làm xong 1 tháng sau em bán xe.
Bác chịu khó lục lại topic hướng dẫn thay led của em...tự làm được...

Tập Lái
11/1/19
4
0
1
53
Chào các bác: em mới mua con xe mondeo 2.5 V6 xe che mưa che nắng, xác định đổ xăng là chạy, mới chạy 01 tháng thấy ổn, không hỏi về nhiên liệu hay phụ tùng đắt đỏ nữa, mà muốn các bác cao niên chỉ giúp. chả là vừa rồi hai gương gập có vấn đề vào gara họ bảo thay 02 motor thì gương gập lại như yêu cầu , tuy nhiên lúc này chỉnh điện bằng gương lại không chỉnh được, ông gara cũng mày mò cả ngày mà không sửa được, nghi vấn là bị hư từ trước, nhưng em cam đoan là trước lúc vào gara vẫn chỉnh bình thường. các cụ nào có kinh nghiệp chỉ giúp. em vào bảo gara làm lại. giờ mang xe đến chỗ chuyên gương chắc làm được nhưng sợ phải xuống nhiều tiền, vì các cụ biết xe này, rất ngại vào gara.
mong các bác có kinh nghiệm chia sẻ
trân trọng cảm ơn nhiều!
[email protected] ; [email protected]