Hạng B2
7/10/04
172
0
16
Sài Gòn
MASTco nói:
Magnus nói:
E muốn đặt 1 cái remode cho santafe model 2010 thi thời gian bao lâu và giá bao nhiêu vậy Bác?
Số VIN : KMHSJ81UBAU 558548
Số cầm tay của em: 0903 844889 (Tường).
Tks Bác!
Bác không nhắc thì tí nữa nhà em lại sang tận Hàn xách về

- Cái Điều khiển từ xa Smart key hàng MOBIS giá 1.500.000/cái

- Kèm thêm cho bác tham khảo cái "Phôi chìa khóa Smart key" hàng MOBÍS giá 90.000/cái
Bác Cho e số TK để em chuyển tiền và Bác gởi vào cho e với.

Tập Lái
8/4/11
2
5
3
38
Hà Nội
Cái chìa khóa này bác hỏi em cũng khá lâu rồi, giờ nhà em còn mỗi... cái phôi chìa thôi ạ.
Cái Smart key thì bác chờ cho em tháng sau hàng về nhé.

Tập Lái
23/9/11
35
0
0
xe accent 2012 co gan tu dong len kinh duoc ko bac neu dc cho em hoi gia? va gia gap guong luon

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/10/04
172
0
16
Sài Gòn
MASTco nói:
Cái chìa khóa này bác hỏi em cũng khá lâu rồi, giờ nhà em còn mỗi... cái phôi chìa thôi ạ.
Cái Smart key thì bác chờ cho em tháng sau hàng về nhé.
ok Bác. Khi nào có hàng Bác báo cho e với nhé. Tks!

Hạng C
10/12/06
741
294
63
Cụ nào lắp cái bộ tự động gập gương vào rồi thì cho e hỏi một tí là nó chỉ gập vào lúc tắt máy hoặc bấm lock thôi hay là lúc đang điều khiển xe trên đường mình muốn gập ra gập vào cũng được ạ?

E hỏi thế là vì lâu lâu đi trên đường e cũng bị xe máy quệt vào gương làm bật ngược cái gương chiếu hậu ra sau hoặc gập vào một tí, thường như thế e lại phải bấm nút gập gương vào hẳn rồi bấm mở ra lại thì vị trí gương chiếu hậu mới trở lại bình thường, hoặc giả e đi qua ngõ hẹp với xe ngược chiều, đôi khi e phải gập kính hậu vào mới qua được, xong rồi lại mở kính chiếu hậu ra đi tiếp,
Thế trong những trường hợp như thế thì bộ gập gương tự động này có chức năng đấy ko, hay là phải tắt máy mới gập?? Cụ nào làm bộ này rồi cho e xin ý kiến tư vấn tí, nếu được e làm một bộ :D.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Xe xịn mà lắm chuyện nhỉ?
Xe mình thích gập khi nào được khi đấy.Tắt máy cũng được,nổ máy cũng gập được,vừa đi vừa gập cũng ...chả sao.
Thế mà cứ chê xe tớ mới cú chớ.

Tập Lái
8/4/11
2
5
3
38
Hà Nội
ntcuong04 nói:
xe accent 2012 co gan tu dong len kinh duoc ko bac neu dc cho em hoi gia? va gia gap guong luon
Hiện nhà em chưa về bộ điều khiển lên kính tự động cho Accent 2012 bác ơi, hy vọng tháng sau sẽ có hàng.
Bộ gập gương giá 880.000/bộ chưa bao gồm phí vận chuyển (và công lắp đặt)
Magnus nói:
ok Bác. Khi nào có hàng Bác báo cho e với nhé. Tks!
Vâng, hàng về em ới bác nhé

noel nói:
Cụ nào lắp cái bộ tự động gập gương vào rồi thì cho e hỏi một tí là nó chỉ gập vào lúc tắt máy hoặc bấm lock thôi hay là lúc đang điều khiển xe trên đường mình muốn gập ra gập vào cũng được ạ?
E hỏi thế là vì lâu lâu đi trên đường e cũng bị xe máy quệt vào gương làm bật ngược cái gương chiếu hậu ra sau hoặc gập vào một tí, thường như thế e lại phải bấm nút gập gương vào hẳn rồi bấm mở ra lại thì vị trí gương chiếu hậu mới trở lại bình thường, hoặc giả e đi qua ngõ hẹp với xe ngược chiều, đôi khi e phải gập kính hậu vào mới qua được, xong rồi lại mở kính chiếu hậu ra đi tiếp,
Thế trong những trường hợp như thế thì bộ gập gương tự động này có chức năng đấy ko, hay là phải tắt máy mới gập?? Cụ nào làm bộ này rồi cho e xin ý kiến tư vấn tí, nếu được e làm một bộ :D.
Bộ gập gương tự động nhà em dùng để gắn cho những xe "có sẵn chức năng gập gương điện". Nhiệm vụ của nó là điều khiển chứ không trực tiếp tham gia vào việc gập hay mở.
Nếu xe bác có chức năng gập gương điện thì khi gặp vật cản bác chỉ viếc bấm công tắc gập gương là được mà.
minhnguyen84 nói:
Bác cho hỏi co đồ chơi Sonata ko?
Đồ chơi của Sonata Y20 bác tham khảo ở đây giúp em nhé! Thanks bác!

Tập Lái
20/5/11
5
0
0
em cần mau món này số lượng 5 cái bác báo giá giúp em
cảm ơn

Last edited by a moderator: