25/2/13
1.089
10.307
113
Tình hình em cảm nhận sau Tết là:
  • Xxx thì ra quân rầm rộ bắt xi nhan xe máy, bắn tốc độ, bắt láo các kiểu ....
  • Đường xá thì đông đúc sau khi bà con ăn Tết xong đổ về. Sau Tết tiền vơi nên bà con càng nôn nóng kiếm tiền ...
  • Nắng nóng, nắng cực làm người đi đường cũng nóng nảy, bực bội, muốn đi nhanh, đi mau ....
  • Đặc biệt là McDonald đã khai trương gây kẹt xe, xếp hàng cả giờ ăn cái bánh mì tròn kẹp thịt ..... càng gây thêm ức chế cho mọi người =))
  • .....
Do đó em mong mấy bác hết sức bình tĩnh, cẩn thận khi tham gia giao thông, vừa tránh thiệt hại bánh mì vừa an toàn cho bản thân theo tiêu chí: "thà chậm 5p còn hơn chậm cả đời".

Chúc các bác năm con ngựa nhưng ko phải lúc nào cũng.... phi như ngựa và cuối năm "Mã Đáo Thành Công" !

Hạng D
14/6/12
1.608
95
48
51
Huỳnh Hải Triều nói:
Do đó em mong mấy bác hết sức bình tĩnh, cẩn thận khi tham gia giao thông, vừa tránh thiệt hại bánh mì vừa an toàn cho bản thân theo tiêu chí: "thà chậm 5p còn hơn chậm cả đời".

Không chậm cả đời cũng chậm 15p lập biên bản và xèng!

Hạng B2
27/11/13
415
50
28
Vậy sau này nếu xxx đòi ăn bánh mì,em sẽ nói xxx chờ em chạy qua McDonald xếp hàng mua bánh mì rồi về đưa được không bác chủ?Có khi nói như vậy xxx thấy phải đợi cả giờ đồng hồ như bác nói lại cho em đi nhanh không cần ăn bánh mì nữa bác nhỉ.hihihi

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/2/12
157
1
16
Sanko nói:
Vậy sau này nếu xxx đòi ăn bánh mì,em sẽ nói xxx chờ em chạy qua McDonald xếp hàng mua bánh mì rồi về đưa được không bác chủ?Có khi nói như vậy xxx thấy phải đợi cả giờ đồng hồ như bác nói lại cho em đi nhanh không cần ăn bánh mì nữa bác nhỉ.hihihi

Hehe !

Bác nhớ rủ e đi với nhé !

Tập Lái
12/3/13
3
1
6
em không hiểu sao giờ là sau Tết mà công an đứng nhiều quá trời thành từng tốp luôn trong thành phố lẫn ngoại thành , các bác có biết tại sao không ạ

Hạng C
6/1/07
626
2.885
93
duyoto nói:
em không hiểu sao giờ là sau Tết mà công an đứng nhiều quá trời thành từng tốp luôn trong thành phố lẫn ngoại thành , các bác có biết tại sao không ạ
Tại hết tiền bác ạ

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
ncb152 nói:
duyoto nói:
Tại hết tiền bác ạ
Ờ... em hiểu roài.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Bác chủ thớt có liên quan gì đến công ty Hải Nhân không nhỉ? Tên nghe quen quá :)

Hạng D
2/2/12
1.080
1.470
113
Mars
Em cũng đi lại trong và ngoài TP mỗi ngày. Ko thấy xxx hỏi gì. Hehe.