Camera Hành Trình Trên rừng mới xuống

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Ngay ngã tư Hoa Lân phải không bác chủ, lane trái sát con lươn cho phép quẹo trái và đi thẳng nên đi như em Vios cũng không sai, nhiều khi tôi cũng chạy như vậy, đậu ra lane này và chạy thẳng.
đúng là vios đi không sai nhưng anh ấy chen ngang thì nên đi sau lưng em chứ không nên cúp đầu xe em. Ngay cã Lenin còn phải xếp hàng đó mà:3dcuoi:

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Chính xác đó bác, xe đó phải nhường xe chủ thớt mới đúng, sáng nay e cũng gặp anh 7 chổ chạy như vậy, e còi nhấp ga bươn lên chứ k nhường như bác chủ
em sợ trở thành " dê trắng và dê đen "

JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.337
23.630
113
Xem clip tiếp theo, chiếc máy bay thứ 2 có hành khách trên ấy không?

Hạng C
14/4/11
519
578
93
Em nghĩ khi nhìn hậu thấy anh í có ý định lên thì bác chủ phải dập tắt ngay từ đầu, chạy thiếu dứt khoát như bác chủ dễ bị ép lắm. Đã lên không cho vượt thì lên hẳn, còn nhường thì nhường hẳn. Còn trường hợp bác không thấy anh í trước thì em chịu, ai cũng có lúc thiếu tập trung như vậy. Trường hợp bất ngờ bác chủ nhường vậy là đẹp rồi. Lần sau gặp đường có lane như vậy thì tập trung từ trước. Ql22 gặp cảnh này hoài, lane chỉ cho rẽ trái mà nó còn vượt ầm ầm kìa.

Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Coi bộ e cũng giống nhiều người trên đây. :D
1 khi nó có ý định tấp vô thì nó cũng rà thắng sẵn & phải nghĩ "được thì qua, ko được thì hù. Vậy thôi". Bác chủ thắng lại thì nó vô. :D