Hạng B1
25/2/17
62
22
8
43
Chuẩn rồi bác, mấy bác sản xuất tính hết rồi. Người dùng phải lựa chọn hoặc là đa phương tiện hoặc là chất lượng hình ảnh thôi. Phải có cái so sánh thì hàng mới bán được.
Mà e chưa dùng qua A50, nhưng hình như e thấy ngoài chất lượng hình ảnh thì hình như các tính năng khác không khác gì A45 ha bác?

Có 1 xíu khác đó

1. Màn hình hiển thị rộng hơn
2. Mắt Camera có thể ngó ngoáy được
3. Chất lượng hình ảnh tốt hơn
4. Thao tác điều khiển với màn hình mới tốt hơn

Hạng B1
25/2/17
62
22
8
43
Nay em cập nhật thêm video hướng dẫn sử dụng A50 các bác nhé

Hạng B1
26/5/16
53
49
18
39
Chào các bạn

Vietmap A45 thì đã quá quen thuộc với anh em đi xe và sử dụng Camera hành trình với nhiều tính năng hữu ích. Tuy nhiên, A45 vẫn có 1 số điểm yếu khiến nhiều người sử dụng chưa hài lòng. Và Vietmap đã khắc phục các điểm yếu trên bằng phiên bản nâng cấp mới là Vietmap A50

Dưới đây là bài mở hộp em A50, em sẽ có bài đánh giá chi tiết về em này trong 1 video khác để anh em có cái nhìn chi tiết hơn

Anh cho em hỏi chút. Mình dùng google map trên A50 đc ko anh? Ngoài ra có những dòng vietmap nào cho phép chạy google map? Cảm ơn anh.

• Like
Reactions: 100mph
Hạng B1
25/2/17
62
22
8
43
Anh cho em hỏi chút. Mình dùng google map trên A50 đc ko anh? Ngoài ra có những dòng vietmap nào cho phép chạy google map? Cảm ơn anh.

Trên G79 có sẵn Google Map, A50 có lẽ cũng cài dc Google Map nhưng em chưa thử ah :D

• Like
Reactions: Bosch
Hạng B1
26/5/16
53
49
18
39
Cảm ơn anh. Nếu A50 có google map là em múc liền. Em thích gắn kính lái hơn gắn trên kính chiếu hậu.

Hạng B1
25/2/17
62
22
8
43
Cảm ơn anh. Nếu A50 có google map là em múc liền. Em thích gắn kính lái hơn gắn trên kính chiếu hậu.
nếu xe không phải gương điện chống chói thì chiến G79 cũng ngon và có Google Map. Nhưng thực tâm mà nói, cái Google Map bạn nên dùng trên di động chứ ko nên dùng trên Camera. Dù sao cấu hình trên Cam nó chỉ vừa đủ cho các tính năng cam thôi

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
.các dòng sp mới của Vietmap có sd hđh Android đều có thể cài ứng dụng Google Map nhưng phải cài bằng file .apk vì phần CH Play đã bị lược bỏ. Thêm nữa do phần RAM của thiết bị khá ít nên khi sử dụng cũng khá chậm, 1 điều bất lợi nữa là sd Google Map mà không có internet cũng hơi hạn chế.

• Like
Reactions: Bosch
Tập Lái
24/10/17
31
7
8
41
bác cho e hỏi ,xe e có cam lùi sẵn rồi giờ sài cam trước , cái sau gắn bên hông để sài cập lề bên phải được ko?