con buôn
21/2/12
2.879
159.398
113
TP HCM
cái này cắm vô cái máy 2chịu của a gà được hk a?
Hok rành, a hỏi a Gà thử. Bình phun bọt tuyết thì a google ra 1 đống đủ loại cho đủ loại máy. Hình mình post là bình dùng cho hãng Karcher

Hạng F
5/3/05
8.718
72.119
113
đây
xịt áp lực cao là bay cái lớp sơn với lớp bóng đầu tiên nha mí a. xịt vô dây điện thì bung luôn dây, không hiểu mấy a dân dụng cứ bị lùa mua ba cái đồ công nghiệp này chi.
karcher mình chỉ máu con easy fix sc5 xịt steam thôi.
mà cty mình có máy rửa bằng CO2 rồi nên lâu lâu đem về chùi đồ nhà cho chất
Bịnh chung đó, cái gì cũng đòi nhất mới chịu mà đíu hiểu cái mình cần là gì, lúc nào 4 vấn máy rửa xe gia đình thì cũng có anh ném cái máy 2 piston vào như đúng rồi, 4 vấn máy hút bụi thì vứt cái máy công nghiệp vào, nhưng lạ cái 4 vấn nón bảo hiểm thì toàn mua loại 75k chứ méo bao giờ mua cái 7tr hay 17tr

Hạng F
5/3/05
8.718
72.119
113
đây
Cái bình bọt thì ok rồi. Còn bọt tuyết mua ở đâu mập?
Mua hóa chất tạo bọt đổ vô bình mà xịt.
Tuy nhiên muốn ra bọt bông tuyết như tiệm thì phải thổi bằng hơi, chứ xịt bằng nước của máy rửa xe nó chỉ tạo bọt phủ lớp mỏng thôi

Thánh Nhảm
10/3/17
821
76.854
93
47
Bịnh chung đó, cái gì cũng đòi nhất mới chịu mà đíu hiểu cái mình cần là gì, lúc nào 4 vấn máy rửa xe gia đình thì cũng có anh ném cái máy 2 piston vào như đúng rồi, 4 vấn máy hút bụi thì vứt cái máy công nghiệp vào, nhưng lạ cái 4 vấn nón bảo hiểm thì toàn mua loại 75k chứ méo bao giờ mua cái 7tr hay 17tr
Ồ.
Hnay khối a đểu còm đúng ý mình.
Hôm qua mình vừa mua cặp vợt cầu lông 100k để đánh với gái, đíu dám lên đây nhờ bọn CNLer từ vấn.
Nếu mình chỉ cần hỏi 1 câu: mua vợt cầu lông loại gì để đánh với gái, là thế nào chúng cũng đưa vài cây vợt 2tr ra xui mình mua ngay.

• Like
Reactions: anlao123456
Thánh Nhảm
10/3/17
821
76.854
93
47
Có cái anh kia, văn dốt võ dát, ấy thế nhưng rất khoái mày mò TML.
Công việc của anh là khoan tường bắt vít treo tranh, gắn ống nước, cắt gỗ bắt vít làm cái ghế, mở áo xe máy để vệ sinh khung, gắn quạt hút cho bếp....
Thế là ảnh lọ mọ tới mấy web của mỹ để mua mấy cái đồ TML xịn của mẽo, dành cho mấy dân chuyên ngiệp.
Mình nhắc nhẹ, bảo em ạ, xe khách làm ra để vận chuyển khách bắc nam, người ta làm cho nó có thể chạy 1 lèo 2k km mà không lột dên cháy nòng, còn con vespa làm ra để đi loanh quanh trong tp, 100km cho 1 lần đề máy. Em đi trong thành phố mà em cứ phải sắm con xe khách là sao.
Nói vậy mà hắn cũng đéo hỉu mình nói gì.

• Like
Hạng C
29/5/07
678
36.081
93
HCM
Cái clip xịt bọt xong xịt lại bằng vòi áp lực là sạch bóng đã thiệt
Mấy bác cho hỏi ở Saigon có loại foam này kg.?

Hạng F
5/3/05
8.718
72.119
113
đây
Có cái anh kia, văn dốt võ dát, ấy thế nhưng rất khoái mày mò TML.
Công việc của anh là khoan tường bắt vít treo tranh, gắn ống nước, cắt gỗ bắt vít làm cái ghế, mở áo xe máy để vệ sinh khung, gắn quạt hút cho bếp....
Thế là ảnh lọ mọ tới mấy web của mỹ để mua mấy cái đồ TML xịn của mẽo, dành cho mấy dân chuyên ngiệp.
Mình nhắc nhẹ, bảo em ạ, xe khách làm ra để vận chuyển khách bắc nam, người ta làm cho nó có thể chạy 1 lèo 2k km mà không lột dên cháy nòng, còn con vespa làm ra để đi loanh quanh trong tp, 100km cho 1 lần đề máy. Em đi trong thành phố mà em cứ phải sắm con xe khách là sao.
Nói vậy mà hắn cũng đéo hỉu mình nói gì.
Người ta có tiền thì xài sang là thú vui anh ạ, chứ vặn mấy con vít cần gì mua máy dewalt

• Like