Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Chửi ngu cũng ko sai.
Thang máy là tiện nghi tăng thêm, ko phải là phương tiện di chuyển thay thế thang bộ. Nếu di chuyển chính bằng thang máy thì vẫn phải có 1 thang bộ dù là nhỏ để thoát người. Ở đó mà trend, trend ccc gì mà trend ngu vậy. Trọc phú

Hạng B2
6/8/09
497
2.390
93
Chửi ngu cũng ko sai.
Thang máy là tiện nghi tăng thêm, ko phải là phương tiện di chuyển thay thế thang bộ. Nếu di chuyển chính bằng thang máy thì vẫn phải có 1 thang bộ dù là nhỏ để thoát người. Ở đó mà trend, trend ccc gì mà trend ngu vậy. Trọc phú
nếu ngu thì chắc nhiều nhà giàu cũng ngu bác nhỉ.

BÁc là nhà thầu nhưng em nghĩ năng lực max bác chỉ tầm 1/10 mấy tay thầu này thôi , nhưng thôi ko bàn năng lực hay gì hết ở đây . và những nhà họ đang làm thì đang rất nhiều là chỉ chơi thang máy và có lưu điện gì gì đó.

Nên em mới đưa vấn đề để CNL chúng ta cùng chia sẻ kinh nghiệm thực tế trong cuộc sống muôn màu muôn mặt này.

các bác củng nhau chia sẻ thêm nội dung hay vào cuối tuần các bác nhé .

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM
nếu ngu thì chắc nhiều nhà giàu cũng ngu bác nhỉ.

BÁc là nhà thầu nhưng em nghĩ năng lực max bác chỉ tầm 1/10 mấy tay thầu này thôi , nhưng thôi ko bàn năng lực hay gì hết ở đây . và những nhà họ đang làm thì đang rất nhiều là chỉ chơi thang máy và có lưu điện gì gì đó.

Nên em mới đưa vấn đề để CNL chúng ta cùng chia sẻ kinh nghiệm thực tế trong cuộc sống muôn màu muôn mặt này.

các bác củng nhau chia sẻ thêm nội dung hay vào cuối tuần các bác nhé .

Nu hay giả nu đấm biết..?

Mà đã nu..lại đi đòi chym sẻ cái nu là nhân cái nu lên à ?

No nắng quá..!

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.473
113
?? điên?
Căng quá, đích thân sếp lớn chửi rồi thì xem lại mình nha anh macheda
Tao hết kiên nhẫn rồi nha mại. @lamnk nhờ nhắn.
Thang máy vẫn phải có thang bộ nếu không thì không nghiệm thu pccc được
nhà phố mà nghiệm thu pccc gì
Cạnh nhà tôi có ông làm nhà 4 tầng, chỉ có thang máy không có thang Bộ, tôi không hiểu sao hắn hoàn công được
em đồng ý chủ tịt.

Vì sự chong sáng của OS..pem ngay và lun tay mèo dở hơi cám lợn này..!

nhảm nhí bà cố..làm anh em tối ngày GG search phục vụ tông ty,tổ tỷ,tổ tiên,tổ tông nhà hắn ạ..
Mấy a cứ chửi
E chỉ tin mấy a trong cnl

• Like
Reactions: Tấn Dũng
Hạng B2
6/8/09
497
2.390
93
Nu hay giả nu đấm biết..?

Mà đã nu..lại đi đòi chym sẻ cái nu là nhân cái nu lên à ?

No nắng quá..!

vui đi bác ơi . BÁc cay cú làm gì cho mất hòa khí. Ngu khôn gì ở đây cho nặng đầu cuối tuần bác nhỉ.

Chia sẻ kinh nghiệm mà bác !

• Like
Reactions: Quỳnh Rùa