Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn
RE: Triển Lãm ô tô Tại Hà nội ngày 21/8

Đừng ai đi nữa kểo đem thêm thất vọng về thì chán lém

Hạng B1
6/2/07
84
1
0

Iem cũng đã đi xem túm tắt lại là nó zhư thế lày:
O tô Trung Của: Xuất hiện cái xe Zotye 2008 do thằng Tàu nó sản xuất bắt chứoc mẫu mã Terios máy 1.3 và 1.6 (Trăm năm Tàu vẫn là Tàu chỉ đưoc cái rẻ và nhiều option nhưng mọi thứ xộc xệch như là túp lêu)
O tô Mã lai JDR là sản phẩn CN o tô Mã Lai đựoc chuyển giao từ Misshu cũng ko khác cái thằng Tàu nhiều lắm, bavia lung tung từ trong ra đến ngoài xe, máy móc thì xộc xễh từ chi tiết kim loại đến nhựa đều thế. đựoc cái rẻ
O tô Trường Hải: Vì là Vip với dòng Kia rồi nên nó mang đến đấy mấy con Buổi sáng để xí chỗ thôi - thà sang bên Gia Lam mà xem showroom của nó còn đầy đủ hơn
Cuối cùng em đi đến kết luận: Nên đến Otô Show để xem Chân dài làm mẫu cho bọn Huynhdai (bên phải gần nhà chính) và xem Attila Eliz chuẩn bị mua cho vợ.
Hết Repost!

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

xe Tàu và xe Mã-lai đắt quá so với chất luợng!

Hạng B2
17/1/06
315
1
16
Hà Nội
svykhoa.com

Nghe thông tin mới nhất năm sau sẽ đổi tên triền lãm

AutoExpo China In Viet Nam 2007

Em cũng ngại không biết đem các ảnh lên cho các bác xem thế nào nữa . Đem lên làm các anh em ở xì gòn cười cho dân bắc kì thúi mẹt lên

Buồn quá chời

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Em thấy vào triển lãm thà xem bãi xe otô của anh em còn đẹp hơn..toàn Captiva, Altis, BMW ...và đặc biệt có em Volvo Q7 wá đẹp[8D]

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Trích đoạn: RHMVN

Nghe thông tin mới nhất năm sau sẽ đổi tên triền lãm

AutoExpo China In Viet Nam 2007

Em cũng ngại không biết đem các ảnh lên cho các bác xem thế nào nữa . Đem lên làm các anh em ở xì gòn cười cho dân bắc kì thúi mẹt lên

Buồn quá chời

Em cũng giống bác, đi xem về rùi có chụp mấy cái ảnh xe tầu, nghĩ là định post lên nhưng sau đó thấy 4R đang mãi mê với mấy em .... siêu siêu khủng nên sợ các bác SG cười cho là Thủ đô đi khoe xe Tầu nên em .... Del...hết!!!:D

Kar
Hạng B2
14/10/04
137
2
18
50
HN

@LaoMap: Audi Q7 hả bác? Xe SUV Volvo có XC90 chứ bác, hay bác tính cả mấy em truck vật vã?

Hạng B2
24/7/07
166
1
18
53

ối trùi đi thấy xe cộ toàn xe tầu lởm khởm triển lãm này lởm nhất