Hạng D
16/12/09
1.178
10.859
113
Oh thế là bị bắt cứ phẹt vài câu tiếng Ăng lê là cho đi ah
hay quá

Hạng D
4/7/13
1.557
6.248
133
Sài Gòn
Em không giám nói mình giỏi Tiếng Anh.
nhưng em được biết học sinh cấp 1 thì tối thiểu cũng phải giới thiệu được về bản thân, gia đình, nghề nghiệp của gia đình mình.những câu chào hỏi đơn giản. .
mà trình độ của các csgt này tối thiểu cũng phải 12. thì việc này quá đơn giản...
thế mà các ảnh đọc em không phân biệt được . Bác nào Giỏi tiếng anh nghe dùm em thử coi.
em thì chỉ đoán được. speak slow, speed slow.
mà người vi phạm lại là người việt mới đau.. Nếu như người này họ chở hàng quốc cấm, hay tội phạm truy nã. thì việc cho đi như thế này thì sẽ ra sao.!!!!
thôi em đi làm 1 khóa tiếng anh thiếu nhi thôi
Vớ vẩn, nó nói tiếng gì đíu quan trọng, sai luật thì viết BB, vào nhà tao mày phải nói cho tao hiểu thế thôi. Cái hèn là thả cho nó đi chứ không phải vì xxx biết hay không biest tiếng Anh.

Hạng B1
14/2/11
70
110
33
50
Oh thế là bị bắt cứ phẹt vài câu tiếng Ăng lê là cho đi ah
hay quá
Con ếch chết vì cái miệng, con công chết vì khoe khoang, thằng này tưởng khôn lỏi khoe chiến tích trên face bêu rếu mấy ảnh, dù da mặt có dày cỡ nào các anh í vẫn nóng máu tuyen bố quyết truy cứu zụ này để xử lý nghiêm, em ủng hộ phạt mấy thằng lỳ mà ngu này cho nó sml lun.

4/6/16
363
251
63
34
Em là dân mê mô tô.
Nhưng em không lân la giao lưu khi mà cả cái hội đó vào ăn chung một cái quán, ngồi kế bàn ờ quán Rạch Sông Hào, vì trước đó khi đậu chờ đèn xanh, cả đám vượt đèn như bọn ăn cướp, sống méo có văn hóa.
Riêng trường hợp tay biker này, do hai thằng CSGT dốt bày đặt nói tiếng anh với nó làm con mẹ gì. Chỉ cần hỏi nó vài câu và hỏi đi hỏi lại bằng tiếng Việt là dính:

- Anh không biết tiếng Việt phải không? >>> Mày mà yes một cái là vào lề nói tiếp!
- Tôi thả anh đi nhé, nhưng nhớ chạy xe cho cẩn thận nhé >>> Yes một cái thì cứ úp sọt thôi!
Cái này phải đưa vào tập huấn kỹ năng cho XXX gấp, chỉ hỏi vài câu này thôi là hốt hàng liền