Hạng B2
25/5/17
395
157
58
42
Loại 4x4 mivec đã trang bị led ban ngày & đèn xinon rồi nha bác

• Like
Reactions: pangpang
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
em thì đang phân vân 4x4 mivec với 4x4 ltz colorado. hình như bản 4x4 mivec chóa đèn vẫn kiểu halogen phải không ạ?.
Dạng HID Projector cảm biến ánh sáng thôi bác chứ k có LED như bản cũ 2016 đâu, mình về phải làm lại đèn.
Colorado thì thiếu khóa vi sai bù lại momen xoắn tới 500 Nm cao nhất dòng bán tải và ngoại hình cũng ngầu hơn Triton. Nhưng máy ồn hơn, đi phố thì hơi ì ở số 3 chạy quen rồi thì k sao nói chung vẫn ngon. Bác cứ yên tâm đi Pickup cái nào cũng ngang ngang nhau cả chủ yếu mình thích cái nào hơn và thấy phù hợp hơn thì lụm thôi, xe nào cũng nhập Thái nguyên con an tâm chất lượng.
Mình chạy đủ các dòng Pickup đang có mặt ở thị trường rồi thấy con nào cũng ổn, quyết định còn lại do mình thích con nào hơn thôi.

• Like
Reactions: pangpang and baicon
Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
80x à bác, mình deal hết giá lấy màu đỏ (ít ng chọn chứ nếu màu trắng nhiều người chuộng chắc khó hơn tí nhưng mạng mình hợp màu đỏ) và không lấy gì tặng kèm theo trừ hết tất cả qua tiền chỉ lấy những món vật dụng theo xe của nhà sản xuất thôi. Các thứ khác như: phim cách nhiệt, thảm, che nắp thùng, BH vật chất...mình tự đi ra ngoài mua và làm hết.
Bác mua thời điểm này nếu có xe bản full cứ ráng làm giá hết cỡ mà lấy vì bản full ít người mua hơn nên giá sẽ tốt hơn bản 4x2 AT nhiều. Chúc bác sớm có xe, mình gần như hài lòng về nó từ lúc có tới nay.
Bán con Civic rồi hả lão? :cool:

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bán con Civic rồi hả lão? :cool:
Bán lâu rồi lão :p Đi gầm thấp khó chịu quá, mỗi lần đi chơi xa cứ phải mượn xe riết k ai cho mượn nên cắn răng mua thôi, tiền ít mà muốn chạy xe nhập chỉ có mỗi bán tải :D

Tập Lái
28/8/18
7
2
3
42
Cảm ơn tác giả bài viết giúp mình có thêm động lực cưới bé triton, Mình lần đầu làm chuyện ấy nên rất hồi hộp, băn khoăn và lo lắng !!!
Dự kiến mình cưới bé triton 4x4 mivec At. Mình không biết chọn đại lý nào ở tp.hcm mong các bác đi trước mách bảo. Về vụ đàm phán giá xe nữa. Cảm ơn các bác nhiều!!!

Hạng B2
25/5/17
395
157
58
42
Cảm ơn tác giả bài viết giúp mình có thêm động lực cưới bé triton, Mình lần đầu làm chuyện ấy nên rất hồi hộp, băn khoăn và lo lắng !!!
Dự kiến mình cưới bé triton 4x4 mivec At. Mình không biết chọn đại lý nào ở tp.hcm mong các bác đi trước mách bảo. Về vụ đàm phán giá xe nữa. Cảm ơn các bác nhiều!!!
Giá xe là 770.5tr - bác mua thì giảm 10tr kèm dán phim, lót sàn simili, cảm biến de và 4 món quà nhỏ nhé...

• Like
Reactions: Knguyen82
Tập Lái
28/8/18
7
2
3
42
Giá xe là 770.5tr - bác mua thì giảm 10tr kèm dán phim, lót sàn simili, cảm biến de và 4 món quà nhỏ nhé...
Cảm ơn bác, bác cho biết mua ở đại lý nào được không? Mình dự kiến lấy xe tháng 9 này. Qua kì nghỉ lễ sẽ tiến hành làm đám hỏi với bé triton luôn!!

Hạng B2
25/5/17
395
157
58
42
Cảm ơn bác, bác cho biết mua ở đại lý nào được không? Mình dự kiến lấy xe tháng 9 này. Qua kì nghỉ lễ sẽ tiến hành làm đám hỏi với bé triton luôn!!
Em sales xe Mitsubishi ở Sg, bác cho em số đt trao đổi cho tiện nhé, số em 0966073373

• Like
Reactions: Knguyen82
Tập Lái
28/8/18
7
2
3
42
Em sales xe Mitsubishi ở Sg, bác cho em số đt trao đổi cho tiện nhé, số em 0966073373
Mai mình sẽ alo bác!! Hôm nay nghỉ lễ phê quá! Tiện bác cho em hỏi bên bác có giao kịp tháng 9 không? Mình lấy màu trắng ngọc trinh!!!
Mong tin bác @@

• Like
Reactions: baicon
Hạng B2
25/5/17
395
157
58
42
Mai mình sẽ alo bác!! Hôm nay nghỉ lễ phê quá! Tiện bác cho em hỏi bên bác có giao kịp tháng 9 không? Mình lấy màu trắng ngọc trinh!!!
Mong tin bác @@
Màu trắng Triton thì hơi khó, tùy thời điểm hên xui mà có giao liền, ko thì phải đặt. Bên em có màu đen, đỏ, bạc giao trong T9 - màu trắng phải đặt chờ rồi bác. Hiện có bản 4x2 AT thường là có màu trắng thôi ah

• Like
Reactions: aliclark