Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Thủ đức có đến mấy trạm.
1. Ngay ngã tư thủ đức - gần coop mart
2. Trong Khu chế xuất linh Trung gần đường vào nghĩa trang thành phố
3. Gần sóng thần- dưới vinastar (tính từ ngã tư bình phước đi lên suối tiên)
4. một trạm ở bình triệu....
Trạm ở dưới ga sóng thần rất vắng làm nhanh.

Hạng B2
14/1/14
145
36
28
49
Rbx nói:
Thủ đức có đến mấy trạm.
1. Ngay ngã tư thủ đức - gần coop mart
2. Trong Khu chế xuất linh Trung  gần đường vào nghĩa trang thành phố
3. Gần sóng thần- dưới vinastar (tính từ ngã tư bình phước đi lên suối tiên)
4. một trạm ở bình triệu....
Trạm ở dưới ga sóng thần rất vắng làm nhanh.

Cảm ơn bác Rbx nhiều

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
hlam2006 nói:
Chào các bác,

Xe em sắp đến hạn đang kiểm, vì mới lấy xe nên cũng chưa nhiều kinh nghiệm vụ này. Các bác nào đã từng đăng kiểm ở khu vực Thủ Đức hoặc Quận 9 vui lòng chỉ giáo cho e vài chiêu cần thiết. Cảm ơn các bác nhiều
Em mới đăng kiểm tuần rồi. Để quên 200k Bác ấy bảo "bỏ vào cốp". Chút ra thấy 200k còn nguyên. Chắc âm hưởng của vụ vài anh đăng kiểm bị đuổi. Em đăng kiểm ở Bình Triệu. Xác nhận là vắng và nhanh. Khoảng 2h đổ lại

Hạng B2
14/1/14
145
36
28
49
thompson nói:
hlam2006 nói:
Chào các bác,

Xe em sắp đến hạn đang kiểm, vì mới lấy xe nên cũng chưa nhiều kinh nghiệm vụ này. Các bác nào đã từng đăng kiểm ở khu vực Thủ Đức hoặc Quận 9 vui lòng chỉ giáo cho e vài chiêu cần thiết. Cảm ơn các bác nhiều
Em mới đăng kiểm tuần rồi. Để quên 200k Bác ấy bảo "bỏ vào cốp". Chút ra thấy 200k còn nguyên. Chắc âm hưởng của vụ vài anh đăng kiểm bị đuổi. Em đăng kiểm ở Bình Triệu. Xác nhận là vắng và nhanh. Khoảng 2h đổ lại

Cảm ơn bác thompson

Hạng B2
14/1/14
145
36
28
49
Báo cáo các bác sáng nay em đã đăng kiểm xong, vào chiến dịch nên đúng giá theo hoá đơn đỏ :). Em cũng làm theo các bác hướng dẫn: rửa sạch xe, bỏ quên $$$ trên xe nhưng cuối cùng vẫn còn nguyên. Có điều là thời gian làm rất lâu, em đến lúc 8:30 và ra về lúc 12:30.

Trong thời gian chờ đăng kiểm có lê la chém gió với các bác tài thì được biết các trung tâm ĐK như: Bình Triệu, Sóng Thần sáng nay rất đông và 8:00 đã không còn nhận hồ sơ. Theo một số bác hay đi ĐK thì có lẽ do làm "đúng quy trình" nên hơi lâu và các trung tâm chỉ nhận đủ xe. Em đi bên ngã 4 thủ đức cũng chỉ nhận xe đến 11:00 sáng. Các bác đến trễ phải ra về.