Hạng F
3/10/15
9.814
12.048
113
Ghẻ gề hà bác, đâu đó nửa tỏi mà giá của chục nem chước è nhe...hehe
Nửa tỏi thì xin tiền đến đời nào mới gỡ được rồi tính tới có lời!
Hèn chi đứa nào vào làm mấy môn nhà nước thấy nó cũng uể oải, sức khoẻ yếu, chỉ còn đủ sức xoè bàn tay ra nổi thôi!
Khổ quá!

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Tôi thì chả hiểu a nghĩ gì, ai mà ko có ước muốn sắm xe ăn tết, cuối năm mới chuẩn bị dc tiền thì sao, chờ lương tháng 13 thì sao, chờ thưởng tết thì sao

90% số thằng chờ xếp hàng là cò đó cha !

5tr lo cho tới khi nhận giấy hẹn cavet 2 tuần sau lấy, 7tr lấy cavet trong 3-5 ngày, mà giờ gần tết cò nó ko dám nhận 7tr.

ông anh mới lấy biển cách đây 3 ngày cho biết
Thì thức đêm hôm cò, vạt ăn là phải gùi....khà khà

Hạng B2
24/6/17
418
675
93
46
Kỳ thặc! Cái này đặc sản châu Á luôn thì phải! Vài nước châu Á khác em có lần đi làm lúc gần kỳ nghỉ lớn nó cũng giống giống vậy, chen chúc đấm đá đạp địt lên nhau mà mua đồ đi chơi tết!!
È cổ cả năm làm cuối năm lại vui mừng đem đi cho chúng nó vặt!

Xe hơi ở VN có tên gọi thuần Việt là “xe du lịch” bác quên à :-D
Nên cứ nhè tết là đổ xô vay đứng vay nằm, phơi mưa phơi nắng mà xếp hàng mua, khóc lóc van xin hãng bán cho lạc kèm bia để được kịp hàng!!
Mấy bác nói thế, cuối năm mới có được thưởng tết, mới có tiền sắm xe. E nè, cuối năm được thưởng tết, dẫn nhóc nhà e ra làm 2 chiếc "lambo", được khuyến mãi 2 cái điều khiển.:D:D:D

Hạng F
3/10/15
9.814
12.048
113
Mấy bác nói thế, cuối năm mới có được thưởng tết, mới có tiền sắm xe. E nè, cuối năm được thưởng tết, dẫn nhóc nhà e ra làm 2 chiếc "lambo", được khuyến mãi 2 cái điều khiển.:D:D:D
Vậy cẩn thận phiếu phạt bắn tốc độ nhá!
Phạt camera đủ tiền chứ ko như người phạt!
Chưa kể 2 nhóc chưa đủ tuổi lại còn chạy Lâm Bò nhé

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Tôi thì chả hiểu a nghĩ gì, ai mà ko có ước muốn sắm xe ăn tết, cuối năm mới chuẩn bị dc tiền thì sao, chờ lương tháng 13 thì sao, chờ thưởng tết thì sao

90% số thằng chờ xếp hàng là cò đó cha !

5tr lo cho tới khi nhận giấy hẹn cavet 2 tuần sau lấy, 7tr lấy cavet trong 3-5 ngày, mà giờ gần tết cò nó ko dám nhận 7tr.

ông anh mới lấy biển cách đây 3 ngày cho biết
Dzậy là Tràm Chim Tam Nông Đồng Thót nó nhót dzìa đây gùi hẻ..

• Haha
Reactions: Perenco