Tư Vấn Chia Sẻ Trời mưa! Không hề chi

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Hai hôm trời mưa, tôi dùng thử nuớc chống hấp hơi trong và ngoài xe. Kết quả hết sức mỹ mãn.
Trước đó hai hôm: chạy xe, kính xe hấp hơi trong và ngoài, chạy xe phải đi rất chậm, vì gần như không thấy gì. Bực mình quá, lấy chai nước chống hấp hơi của Hàn Quốc, 150 ngàn ở phố Đỗ Ngọc Du (Hà Nội). Kết quả: kính trong veo cả trong cả ngoài, kính sau cũng trong luôn, chạy quá đã.
Loại nước này có hai loại: loại dùng cho kính bên trong, dùng tấm vải mềm kèm theo để lau. Loại dùng cho kính bên ngoài, dùng bọt xốp kèm theo đế lau. Quảng cáo trong tờ rơi cho biết mỗi lần bôi có thể tác dụng trong 7 ngày. Xe tôi đã đi hai hôm, vẫn có tác dụng!
KẾT LUẬN: CÁC BÁC DÙNG ĐI![8|]

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Trời mưa! Không hề chi

Bác Hoà Thượng ơi, chỉ có mỗi loại của Hàn Quốc thôi. Hai cái bình màu vàng, toàn là chữ hàn. Mấy hôm nay cận Tết, tranh thủ lên mạng lúc nào hay lúc ấy. Ra Tết rảnh rang, hứa với bác , em sẽ post ảnh!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

2 trong 1 bác CVN ạ. 2 Đỗ Ngọc Du. Bác đi Hàng Bài-> Nguyễn Công Trứ, rẽ phải đi vài trăm mét là gặp phố Đỗ Ngọc Du bên tay phải.

dnp
Hạng B2
5/12/03
128
1
0

Bác Kienvang thông báo chậm quá, hôm qua tôi đi khắp HN đều thông báo hết hàng, ra Giêng mới có.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Bây giờ mới lên mạng, đọc tin muộn quá. Bác nào muốn test thử nước chống mờ kính, cứ gặp em (với điều kiện trong bình còn nước)!:D Nói dzậy chứ cũng đủ để phết lên dăm xe nữa chứ chẳng chơi.

dnp
Hạng B2
5/12/03
128
1
0

Hè hè, đợt tới bác Kiến vàng đi offline đi, đảm bảo bình nước của bác ko còn 1 giọt

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Rất sẵn lòng các bác ạ, miễn là mọi người thấy cái bình đó có ích!;)

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Bác Kiến thương thì thương cho trót. Post cái tên và ít thông số của cái hộp đó (nếu có tiếng ANH) cho AE tham khảo với nào. Còn nếu chỉ có tiếng Hàn thì em thua. Chưa kịp học vỡ lòng.

dnp
Hạng B2
5/12/03
128
1
0

Bác Kiến cứ đi offline đi, gặp anh em là chính, bình nước đó ko có cũng ko sao