Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Cũng có thể 1 phần do lanh chanh thắng gấp mà cái mông mới bể. Nhãn tiền cho mấy bác bênh chiếc cruze trong thớt này:
https://www.otosaigon.com/threads/chi-vi-mot-cai-non-tre-em-ma-suyt-co-tai-nan-cac-bac-cho-y-kien-voi.8741650/page-4
Xe máy dưới gầm mà nó còn chạy 4 cây số :D
Mấy cái vật linh tinh rơi dưới đường thì kệ m nó, thắng gấp chi rước họa vào thân?
Hôm nào mời bác "thọ giáo" trái dừa em uống nước vừa xong rồi để gọn gàng trên đường nhé, bác đi xe gì ? Biển số bao nhiêu ? Để em biết canh trái dừa nằm cho chính xác.
:3danbanh:

Hạng B2
26/2/15
146
133
43
41
Hôm trước em đi mưa về không để ý, sáng ra khỏi hầm thấy kêu mới thấy cành cây to bự kẹt dưới gầm. Bác này đi mà biết kẹt mũ chắc mưa cũng không to.

Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Hôm nào mời bác "thọ giáo" trái dừa em uống nước vừa xong rồi để gọn gàng trên đường nhé, bác đi xe gì ? Biển số bao nhiêu ? Để em biết canh trái dừa nằm cho chính xác.
:3danbanh:
Em ké với bác, em đi 2b. Em sẽ cố gắng cán cả 2 bánh lên trái dừa :3dcuoi:

Nói chứ người ta thấy vật lạ giữa đường là phản xạ đạp thắng ngay cho dù bà hai chân dài hay chán ngắn đi nữa. Do thằng ở sau bám sát quá, cứ mông vợ người ta mà dí mũi vô thì kiểu gì không tai nạn.

Hạng D
21/10/14
1.719
3.689
113
Kẹt cái nón BH dưới gầm thôi, làm sao phải thắng gấp giữa cầu đến nỗi nát đít ?? Giá quá đắt cho cái sự ẩu. May phía sau là 16 chỗ, nếu là xe lớn hơn ( cont hoặc giường nằm ) thì hậu quả sẽ ra sao ?

Hạng D
21/10/14
1.719
3.689
113
Luật quy định xe phía sau phải giữ khoảng cách an toàn là có lý do cả. Ai đi xe thấy người khác thắng gấp là chửi nhưng thật ra mình mới là người sai.
Có thể xe sau không giữ khoảng cách anh toàn, nhưng ở cái xứ mình , đi đường gặp được bao nhiêu người đi đứng đàng hoàng hả bác ? Liếc gương mà thấy xe khách/xe tải phía sau thì phải lo thủ thân thôi bác, được vạ thì đít đã vỡ, tài xế xe 60A xử lý quá kém, may mà không ảnh hưởng đến tính mạng