Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Có thể xe sau không giữ khoảng cách anh toàn, nhưng ở cái xứ mình , đi đường gặp được bao nhiêu người đi đứng đàng hoàng hả bác ? Liếc gương mà thấy xe khách/xe tải phía sau thì phải lo thủ thân thôi bác, được vạ thì đít đã vỡ, tài xế xe 60A xử lý quá kém, may mà không ảnh hưởng đến tính mạng
Tài 60 không hề kém nhé bác, chẳng qua anh ta sợ trầy cái nón quý giá kia thôi.....

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Có sự cố ng ta có quyền thắng gấp. Cái thằng 16 chỗ bám đuôi ngu dốt mới đáng lên án bác ạ.
Sao nhiều tài chạy ngu bỏ mẹ, cứ phải dí sát đít xe trước mới chịu, mình chúa ghét thể loại này.

• Like
Reactions: nam_forza
12/6/16
129
181
43
42
Có sự cố ng ta có quyền thắng gấp. Cái thằng 16 chỗ bám đuôi ngu dốt mới đáng lên án bác ạ.
Vâng, thắng gấp là quyền của anh, và cho xe nằm gara là kết quả của quyền đó, người đi bệnh viện hay lên trời cũng là kết quả của quyền thắng gấp. Anh sẽ có quyền đòi bồi thường, rồi anh sẽ bỏ thời gian đi hầu tòa để đòi.

• Like
Reactions: anhhai.
12/6/16
129
181
43
42
Hôm nào mời bác "thọ giáo" trái dừa em uống nước vừa xong rồi để gọn gàng trên đường nhé, bác đi xe gì ? Biển số bao nhiêu ? Để em biết canh trái dừa nằm cho chính xác.
:3danbanh:
Dừa a? Cả buồng dừa đi, 1 trái ăn thua gì? Tôi càn hết :D Tôi đi tải 1 tấn ấy mà.

• Like
Reactions: anhhai.
Hạng D
30/11/10
3.968
56.396
113
Hôm trước mình đi đại lộ Bình Dương, trời mưa anh phía thắng gấp, buộc mình cũng phải thắng gấp theo, anh phía Attrage phía sau đang ôm đít xe mình cũng cắm cổ đạp, thấy xe xỉa qua 1 bên! Sau đó thì anh ta tự động bò vô lane trong, chạy từ từ!

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Mê đu đít để rồi thành đ . . ụ đít!Hậu quả khôn lường!ham hố!

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Hôm trước mình đi đại lộ Bình Dương, trời mưa anh phía thắng gấp, buộc mình cũng phải thắng gấp theo, anh phía Attrage phía sau đang ôm đít xe mình cũng cắm cổ đạp, thấy xe xỉa qua 1 bên! Sau đó thì anh ta tự động bò vô lane trong, chạy từ từ!
Lúc đó ảnh bị "déo tai" đó bác!:3dcuoi:

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
Vâng, thắng gấp là quyền của anh, và cho xe nằm gara là kết quả của quyền đó, người đi bệnh viện hay lên trời cũng là kết quả của quyền thắng gấp. Anh sẽ có quyền đòi bồi thường, rồi anh sẽ bỏ thời gian đi hầu tòa để đòi.
em thấy bác mới lạ;
về luật thì lỗi ở 2 xe bám đít phía sau....
trong tình huống này là cruze, chứ nó là cái cont 40 thì 2 thằng sau lên bàn thờ ngắm gà rồi...

• Like
Reactions: nam_forza
Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Bác đánh tráo khái niệm lắm.
Ở đây có hai vấn đề:
1- Nếu Cruze biết xử lý tốt hơn, khi biết có thằng ngu bám đít thì cứ cán lên mũ rồi tấp từ từ vào lề.
2- Lỗi bị đâm nát đít là lỗi thằng 16 chỗ bám đít, nếu thằng 16 chỗ giữ khoảng cách thì có thể thắng đằng sau xe Cruze một cách an toàn.