Tập Lái
15/12/16
2
0
1
35
các bác ơi em thành viên mới thấy các bác bình luận hay quá em phải tạo acc vào hỏi thăm các bác.em có con cielo 1996 hiện nay mất cao áp.các bác nào hướng dẫn em đo đạc với ạ

Tập Lái
6/12/16
3
0
1
47
Chào diễn đàn !

Em đã nghiền ngẫm hết 212 trang diễn đàn wa cool luôn rồi tình cờ & hữu duyên nên tuần rồi em tậu được 01 chiếc xế hộp cielo "Theo các cụ hàng xóm : cục phế liệu di động" hi hi.

Vợ 02 em đời 96, có trợ lực, kính tay, không đồng hồ vòng tua máy.

Hiện em cần 01 số tài liệu về cielo & bảng vẽ sơ đồ điện .... em sẽ chải chuốc lại cô vợ 02 của e với ạ. Mail của em : [email protected]

P/S: Nhờ các Bro: pvht,bachvanhai,bachlong,hungtatian,binhQN,phamvy84,sweety,tuanabc....giúp em nhiệt tình nhé.Cảm ơn các bro chân thành.

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Bác có sách phụ tùng cielo ko cho em với, đang tính mua đồ về dọn lại em cielo
sách phụ tùng là sao bác, xe bác em nhớ vẫn còn ok mà, hư cái nào mua cái đó! Hay bác tháo bán bớt rùi giờ hem biết nó thiếu cái gì? :3dcuoi:

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
các bác ơi em thành viên mới thấy các bác bình luận hay quá em phải tạo acc vào hỏi thăm các bác.em có con cielo 1996 hiện nay mất cao áp.các bác nào hướng dẫn em đo đạc với ạ

Bác biết đọc sơ đồ điện thì em sẽ post cái Wiring Diagram cho bác mò mẵm nhé!

Chào diễn đàn !

Em đã nghiền ngẫm hết 212 trang diễn đàn wa cool luôn rồi tình cờ & hữu duyên nên tuần rồi em tậu được 01 chiếc xế hộp cielo "Theo các cụ hàng xóm : cục phế liệu di động" hi hi.

Vợ 02 em đời 96, có trợ lực, kính tay, không đồng hồ vòng tua máy.

Hiện em cần 01 số tài liệu về cielo & bảng vẽ sơ đồ điện .... em sẽ chải chuốc lại cô vợ 02 của e với ạ. Mail của em : [email protected]

P/S: Nhờ các Bro: pvht,bachvanhai,bachlong,hungtatian,binhQN,phamvy84,sweety,tuanabc....giúp em nhiệt tình nhé.Cảm ơn các bro chân thành.

Em sẽ post sơ đồ điện và các thứ liên quan, bác cứ bào mà tìm nhé!

Chờ tí em làm cái bài khác! Giờ còn đang tìm cái gì bỏ lên đó đã!

Tập Lái
6/12/16
3
0
1
47