Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
thì bán ở VN đầu tiên phải rồi, chứ bán trước ở Mỹ hay Châu Âu có lỗi là nó kiện thấy mồ
Bán chênh có vài tháng thôi bác, thủ tục vận chuyển hàng từ VN sang Mỹ thôi. Vinfast làm cái xe thứ 5 rồi chứ có phải mới làm đâu mà bác lo. Rồi bác chờ xem nhé, lỗi sẽ đầy nhưng vẫn bán được, chỉ cần giá hợp lý thôi. Tesla cũng được vote là xe nhiều lỗi nhất mà, nhưng vẫn bán chạy. Cứ chơi ngon bổ hợp lý, Vinfast dại gì đấu trực diện với tay to, yếu kém phải khéo léo chọn phân khúc vừa ăn thôi, quan trọng nhất là không phá sản.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Bán chênh có vài tháng thôi bác, thủ tục vận chuyển hàng từ VN sang Mỹ thôi. Vinfast làm cái xe thứ 5 rồi chứ có phải mới làm đâu mà bác lo. Rồi bác chờ xem nhé, lỗi sẽ đầy nhưng vẫn bán được, chỉ cần giá hợp lý thôi. Tesla cũng được vote là xe nhiều lỗi nhất mà, nhưng vẫn bán chạy. Cứ chơi ngon bổ hợp lý, Vinfast dại gì đấu trực diện với tay to, yếu kém phải khéo léo chọn phân khúc vừa ăn thôi, quan trọng nhất là không phá sản.
thì chờ xem thôi bác, chứ mà thị trường Mỹ thấy khó xơi,
có lỗi nó lôi ngay ra tòa ngay và bên đó là Police
ngay cả xe Hàn cũng khó nhằn với thị trường này
Mitsu thì cũng bỏ chạy

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Dạ xe này có bán ở Việt Nam đầu tiên luôn mà bác, họ đem đi triển lãm thôi, bác có vẻ không đọc tin xe Vinfast cả năm qua rồi.

Giống bác trên, xe này có bán ở Việt Nam bác ạ.

Thêm một người nữa không đọc tin đã comment.

Klara của em vẫn chạy tốt nha bác, 12000km chưa suy hao pin luôn, lắp cục canh sạc xả là dùng 10 năm vô tư.

Thêm bác nữa không đọc tin đã comment, xe bán ở Việt Nam đầu tiên nha bác, đem đi triển lãm thôi chứ có liên quan gì đâu.

E34 giá bình dân, phân khúc thấp mà bác so phân khúc cao thì bất công cho em nó quá, đời chỉ có ngon bổ hợp lý chứ làm gì có ngon bổ rẻ.

Cái này chuẩn, tuy nhiên rất nhiều xe chọn phương án này vì ly có nắp bác ạ, chứ người dùng không dại gì để ly nước hở ở đây đâu.
Bác phán như thánh.

Tập Lái
10/11/21
21
4.636
78
Lỗi đầy thì suốt ngày lo triệu hồi với bị kiện. Mà ở Mỹ cảnh sát lại không có thói quen mời uống trà. Khó lắm.

Hạng C
22/3/16
973
9.030
93
CEO của Vinfast toàn cầu là Michael Lohscheller, người cũng đã xuất hiện và chém về 2 con Fe35, 36 đúng như ý của bác đó.
A Vượng không phải là CEO nhé :)))
Bà mịa, quên mất Vinfast là hãng xe toàn cầu :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
22/3/16
973
9.030
93
Nói chuyện với mỉ thì để tây nói hợp hơn anh ạ, hiệu ứng tốt hơn

Lần đầu tiên đi làm, vào cty, sếp bảo mày lấy tên tiếng anh cho tụi nó bên kia dễ liên lạc. Ok, lấy [email protected] . Kết quả bọn khách hàng cái méo gì cũng cc cho mình dù mình mới toe, cóc ké, lại không liên quan gì
Tên T.A người VN thường lấy nhất là David và Peter :D

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
e tháy đẹp mà, sao các bác khoan dung vs ng lạ mà đay nghiến với ng nhà quá vậy:)))

• Like
Reactions: TheBlack