Hạng C
20/7/06
924
7
18
54
Sài Gòn
RE: Trưng cầu ý kiến về quỹ hội FIFC

Trích đoạn: DONGTUDO

Ô thế quỹ hội không thấy bác nào đứng lên thu gì hết cả à. Mà thu bao nhiêu mỗi người để e còn biết đường mà chuẩn bị nữa ạ
Về quỹ của hội thì em cũng xin có ý kiến với các bác là AE trong hội FIFC mình nên chơi với nhau trên tinh thần CAMPUCHIA và vui là chính là tốt nhất . Không nên lập quỹ làm gì các bác ạ và BĐH OS cũng như FIFC cũng không có chủ trương góp quỹ đâu ạh .
Thân

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0
RE: Trưng cầu ý kiến về quỹ hội FIFC

Trích đoạn: trongkiet

Trích đoạn: DONGTUDO

Ô thế quỹ hội không thấy bác nào đứng lên thu gì hết cả à. Mà thu bao nhiêu mỗi người để e còn biết đường mà chuẩn bị nữa ạ
Về quỹ của hội thì em cũng xin có ý kiến với các bác là AE trong hội FIFC mình nên chơi với nhau trên tinh thần CAMPUCHIA và vui là chính là tốt nhất . Không nên lập quỹ làm gì các bác ạ và BĐH OS cũng như FIFC cũng không có chủ trương góp quỹ đâu ạh .
Thân
Bác Hội Trưởng Trongkiet hiểu lầm anh em rồi - Quỹ của bọn em là quỹ Tinh thần cơ mà .

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Tình hình tài chính khó khăn, kinh tế toàn cầu suy thoái, ngồi buồn do không có việc gì làm :(:(:( hoặc không làm việc gì để ra...tiền...:mad: chợt nhớ lại hình như anh em mình còn bỏ sót 1 ít tiền đâu đây?!!...liền lục lại thì tìm ra cái thớt này , sao anh em lại để nó chìm lâu thế ???:):):)

Hạng D
25/5/08
1.005
3
38
daklak
dlj-daklak.com.vn
à em nhớ ra roài ,nhưng theo ngụ ý của E thì ta nên có quỹ các bác để còn phòng khi trái gió trở trời,của hội .
em cón có ý định đề xuất với HT.HP cứ mỗi lần hội ta off ngoài việc campuchia nên góp một tý khoản 50k gấy quỹ sau đó AE quên nhưng cả năm có khá khá ,cuối năm làm được nhìu thứ. Hi...Hi

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
Cụ Ryan lập cái thớt này rồi biến đâu mất rồi nhỉ ?!

Hạng C
20/7/06
924
7
18
54
Sài Gòn
cn5 nói:
Cụ Ryan lập cái thớt này rồi biến đâu mất rồi nhỉ ?!

Theo em được biết thì bác @Ryan-Au hiện nay đang công tác bên Anh Quốc khoảng 2~3 tháng nữa mới về :(:(:(

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0
Bác TrongKiẹt có nhớ lời với em không ??? Hu Hu ....