Hạng D
16/8/07
1.903
613
113
53

Cổng hành chính công tỉnh Lâm Đồng

Trung tâm Đăng kiểm Lâm Đồng tiếp nhận kiểm định xe cơ giới trở lại

16:04 10/04/2023

(LĐ online) - Sáng ngày 10/4, lãnh đạo Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới Lâm Đồng cho biết, từ ngày 8/4, các Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới đã mở cửa tiếp nhận xe đến kiểm định trở lại sau khi bổ sung các trang thiết bị, bố trí đầy đủ phương tiện máy móc phục vụ công tác kiểm định để kịp thời phục vụ nhu cầu kiểm định xe cơ giới của người dân và các doanh nghiệp.

--------------------------

Làm tiếp chuyến nữa lên Đà Lạt đi bác!
Ác thiệt ta, đi nữa tốn quá.

• Haha
Reactions: HeroMC
Hạng D
15/12/13
1.351
1.493
113
7201S Vũng Tàu sáng nay 11/4 chỉ nhận xe xếp hàng. Đăng ký qua app bị đuổi về nhe các bác.
SG xuống sớm xếp hàng DK luôn hay phải lấy phiếu hẹn hả bác

Hạng B1
26/2/15
88
96
18
Saigon
SG xuống sớm xếp hàng DK luôn hay phải lấy phiếu hẹn hả bác
Xuống sắp hàng từ 4h sáng rồi họ nhận xe tới khi đủ là ngưng.
bày ra app này app nọ hành dân ghê luôn. Mình gọi điện thoại chỗ DK định hỏi cho chắc để canh giờ đi mà không ai bắt máy nen đi luôn là khổ thân vậy đó.

Hạng B2
23/10/14
221
269
63
ụ pà bọn zũng bùn!!!.... :mad:
bác vơ đũa cả nắm thế, em dân "zũng bùn" cũng bị ảnh hưởng từ các bác nè, các bác kéo ùn ùn xuống làm em cũng phải xếp hàng, cũng bị đuổi về. Các bác ko kéo xuống thì dân "zũng bùn" bọn em đâu bị xếp hàng.

• Like
  • Haha
Reactions: potot and thichmexe
Hạng B2
26/7/15
334
515
93
69
bác vơ đũa cả nắm thế, em dân "zũng bùn" cũng bị ảnh hưởng từ các bác nè, các bác kéo ùn ùn xuống làm em cũng phải xếp hàng, cũng bị đuổi về. Các bác ko kéo xuống thì dân "zũng bùn" bọn em đâu bị xếp hàng.
mềnh hổng có xuống, mà tức wá, chưởi cái xả xì choét thui.... ;)

• Like
Reactions: thichmexe