Hạng B2
29/9/12
137
513
113
36
Geromino nói:
Ngày mai 29, thứ Hai, chắc chưa có trung tâm nào làm việc lại đâu các bác nhỉ. Em thấy lo lo. Hôm truớc còn nghe loáng thoáng ở đâu có mấy chú Hugo đứng gần trạm đăng kiểm để canh xe quá hạn nữa. Hiểm ác quá.
Yên tâm đi ông thần 3B, 2/5 là ĐK đã làm việc trở lại rồi, nên đi trc ngày hết hạn cho nó chắc ăn. Ra đó mà có buồn thì hú e làm ly cà phơ nhóe, nhà e ngay Yên Thế :D

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
@Caralho: Sáng mùng 2.5 em ghé đăng kiểm, có gì hú bác ra làm ly cf luôn nhoen.

Hạng C
6/4/10
777
2.914
93
Nhân tiện đây các bác cho em hỏi chút.
Xe em mới sang tên cấp biển mới 5 số. Giờ đi đổi đăng kiểm thì có cần đến TY DK gốc hay không? Nếu không thì em cũng ghé đây cho gần nhà.

Hạng B2
12/6/11
467
13
28
47

các Bác cho hỏi, mình đi đóng phí đuờng bộ có thể vào bất kỳ trạm đăng kiểm nào cũng được phải không ? có cần mang theo xe hay chỉ cần giấy tờ xe thôi rồi nhận tem về nhà tự dán ? khi nao thi la thoi gian chinh thuc het han dong va xxx se kiem tra tem ? cảm ơn.

Hạng D
14/8/11
4.168
88.328
113
tun6 nói:
các Bác cho hỏi, mình đi đóng phí đuờng bộ có thể vào bất kỳ trạm đăng kiểm nào cũng được phải không ? có cần mang theo xe hay chỉ cần giấy tờ xe thôi rồi nhận tem về nhà tự dán ? khi nao thi la thoi gian chinh thuc het han dong va xxx se kiem tra tem ? cảm ơn.

Đóng phí đường bộ ở bất cứ trạm đăng kiểm nào cũng được và chỉ cần mang giấy tờ xe thôi nhé!!!

Hạng B2
4/5/09
152
62
28
tuansat nói:
Chỗ này thấy ít xe nè
Chỗ này ít xe, phần kiểm tra xe làm nhanh nhưng phần thủ tục giấy tờ làm chậm lè lưỡi. Nhân viên ít. Em cũng đăng kiểm thử ở đây. Kiểm xe xong, gần 2h sau mới dán được tem, thứ tự thì loạn, ông nộp giấy trước thì làm sau, ông nộp giấy sau thì làm trước loạn xà ngầu. Lần sau xuống Phan Văn Trị cho lành.

Hạng D
14/8/11
4.168
88.328
113
5banhxequay nói:
Chỗ này ít xe, phần kiểm tra xe làm nhanh nhưng phần thủ tục giấy tờ làm chậm lè lưỡi. Nhân viên ít. Em cũng đăng kiểm thử ở đây. Kiểm xe xong, gần 2h sau mới dán được tem, thứ tự thì loạn, ông nộp giấy trước thì làm sau, ông nộp giấy sau thì làm trước loạn xà ngầu. Lần sau xuống Phan Văn Trị cho lành.

Cụ nói hoàn toàn đúng!!! Ít xe, kiểm tra nhanh... tuy nhiên chờ giấy tờ quá lâu...

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Các Cụ cho em hỏi ngu tí. xe em hết hạn 5/5 nhưng bận quá chưa đi ĐK được
Vậy mình đi chậm bao lâu thì bị ĐK phạt vậy ạ???

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Đăng kiểm ko phạt nhưng mấy chú CAGT thì rất thích mấy chiếc quá hạn như của cụ Fil già đấy ạ.:D

Hạng B1
4/5/13
65
0
6
40
www.voxethanhlong.com
Mr Fil nói:
Các Cụ cho em hỏi ngu tí. xe em hết hạn 5/5 nhưng bận quá chưa đi ĐK được
Vậy mình đi chậm bao lâu thì bị ĐK phạt vậy ạ???

Đk k phạt , nhưng lỗi này gặp XXX tốn tiền nhiều nha bác , lỗi này bị giam xe thì phải