Tập Lái
28/4/21
0
0
0
34
em cũng được nghe thế từ bạn bè nhưng chắc số em nó sao á, ấn tượng đầu tiên gặp ngay bạn tư vấn chụp giựt, làm bx em giận quá chừng nên sau khi đi test và nói chuyện 1 vòng trực tiếp với các trường thì bx em chốt chọn ILA bác ạ
Cháu nhà mình học bên yola được 3 khóa rồi, không thấy phàn nàn gì còn về khen gv thân thiện và chăm chút. Chắc bác bị khớp bạn tư vấn viên thôi, chứ cl trung tâm ổn mà @@

Tập Lái
28/4/21
0
0
0
34
hôm bữa vc em cần luyện ielts cho bé, điện thoại hỏi tới lui 5 lượt, được hướng dẫn là có, anh chị cứ tới kiểm tra đầu vào rồi tụi em sắp xếp lớp luyện cho bé. Sau khi tới xong, được 1 em rất ư là lanh như là dân sales bđs, tư vấn huyên thuyên 1 hồi và cuối cùng lòi ra là ko có lớp luyện riêng mà phải học theo khoá từng lớp từng lớp... Em đi luôn ko quay lại. Và giờ bé nó đang vui vẻ với thầy cô bè bạn bên ILA. Từ khi nào Yola trở nên chợ búa như thế nhỉ?
Lớp luyện riêng là sao v thớt? bên bển chia theo band 5.0 đến 6.5+, test band nào thì vào lớp đó thôi. Cháu nhà bác test được bnhiu? Vì thấp nhất là 5.0 mà.

bc1 confirmed
Hạng B2
15/1/13
499
464
63
Seeders đang tích cực hoạt động!

Chỉnh sửa cuối: