Hạng B2
30/8/13
450
175
43
Mình cũng có đi mà không hiểu sao 4 m làm được gác xép

Tập Lái
5/8/17
9
6
3
Làm cái phòng ngủ thấp thấp kiểu này đó bác, chắc leo lên nằm ngủ luôn chứ chả nhảy múa gì đc trên đấy, làm theo kiểu phương tây thêm ít diện tích sử dụng, nếu là em thì em bỏ luôn, để trần cao cho thoáng hehe

Attachments

Tập Lái
5/8/17
9
6
3
E có đi bác..theo em giá cũng không thơm lắm mà nằm ở chỗ hay kẹt xe nữa
Đường Nguyễn Tất Thành có quy hoạch lên 37-41m đó bác, điểm đen kẹt xe mà, còn cái cảng Khánh Hội h thuộc về ai em cũng không rõ nhưng em hóng được là sẽ xây biệt thự và căn hộ tầm 25 tầng đổ lại, nếu vậy thì cái Lancaster Lincoln này cũng thơm, giá thì h tầm 55-60tr/m2 có vat, nếu Millennium h tầm 70tr/m2, Saigon Royal của Nova thì h cũng 80tr/m2 thì cái này chấp nhận được vì view đẹp và Trung Thuỷ có bộ phận vận hành toà nhà cũng có tiếng, ở sướng

• Like
Reactions: Vitnguyen
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.339
113
hơn 3m làm được rồi, kkk

E có đi bác..theo em giá cũng không thơm lắm mà nằm ở chỗ hay kẹt xe nữa
chuẩn

Đường Nguyễn Tất Thành có quy hoạch lên 37-41m đó bác, điểm đen kẹt xe mà, còn cái cảng Khánh Hội h thuộc về ai em cũng không rõ nhưng em hóng được là sẽ xây biệt thự và căn hộ tầm 25 tầng đổ lại, nếu vậy thì cái Lancaster Lincoln này cũng thơm, giá thì h tầm 55-60tr/m2 có vat, nếu Millennium h tầm 70tr/m2, Saigon Royal của Nova thì h cũng 80tr/m2 thì cái này chấp nhận được vì view đẹp và Trung Thuỷ có bộ phận vận hành toà nhà cũng có tiếng, ở sướng
bác là cò chính hiệu

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: sniperz
Tập Lái
5/8/17
9
6
3
hơn 3m làm được rồi, kkk

chuẩn

bác là có chính hiệu
Thông tin thị trường giờ chắc ko bác nào nắm rõ 100% cả, em cũng từ mấy cđt ra nên biết ngay cả cái họ cam đoan đôi khi còn ko đúng, em biết gì thì nói để các bác tham khảo là chính, chứ em chả nghĩ bán buôn gì đc trên này, tương tác cũng chỉ biết nhau qua avata và những dòng reply, không biết diễn đàn mình có hay offline ko nhỉ

• Like
Reactions: trunggia
Tập Lái
3/6/17
0
145
27
40
Chào các bác, cho phép tôi tham gia topic này với, vì thấy anh admin cũng tham gia từ cách đây hơn nửa năm về trước

Trước hết, tôi thấy diễn đàn OS này uy tín, nhưng nội dung các bác phản ảnh không thể hiện đúng sức mua thị trường, 10 người trên OS thì hết 9 người lắc đầu không mua, nhưng ngooài thị trường 10 người không tham gia diễn đàn OS thì hết 11 người mua
Hiện tại có 1 số thông tin để các bác update thêm

1. Cảng chắc chắn di dời trước khi dự án này xây xong
  2. Vì cảng đã di dời nên con đường Nguyễn Tất Thành chắc chắn được mở rộng, mở rộng khi nào thì không biết, nhưng nó là con đường huyết mạnh nối Q1 xuống Nhà Bè, nó là 1 trong 3 con đường chính của Q4 (cùng với Bến Vân Đồn, Tôn Thất Thuyết)
  3. Dự án ven sông không phải là Vinhome nhảy vào mà là Vạn Thịnh Phát, ngay chỗ dựa án này là 1 quảng trường và biệt thự nên không bị chắn view sông
  4. Giá cả lên từng ngày, so với hơn nữa năm về trưước, nếu bác chủ thớt bỏ đi cái sĩ diện thì bây giờ mua là lời lắm rồi
  5. Đợt mở bán gần nhất 30/07, bán hết veo, đợt mở bán gần cuối chủ nhật tuần này 27/08 dự kiến cháy hàng
  6. Chung cư đúng là thụt vào so với đường Nguyễn Tất Thành 20 mét, người tiêu cực thì nói đó là hẻm, người tích cực lại nói như vậy là tốt vì có không gian riêng, tránh mặt đường ồn ào, khói bụi
  7. Ngoài mấy cái Loft mà các bác đề cập nhiều, ưu điểm của dự án này là đa dạng các loại căn hộ (tự tìm hiểu sẽ biết)
  8. Chó cứ sủa, đoàn người cứ đi, người ta vẫn mua sỉ nhiều (nghe sale kể lại khách Trung Quốc mua 1 lúc 4 căn)
Em là người muốn mua, được tư vấn bởi 2 sale, sale 1 nói là Vinhome quản lý đất ven sông, sale 2 nói là Vạn Thịnh Phát. Sale 1 là của sàn, sale 2 là của chủ đầu tư. Dĩ nhiên em nghe lời sale 2
Thông tin rất cập nhật so với những nội dung cũ xì được viết hơn nửa năm về trước

@Gửi tới bác chủ topic : thời gian càng trôi qua, chỉ thấy bác dại, hợp đồng giữ chỗ là hợp đồng giữ chỗ, đặt cọc là đặc cọc, người ta khi mở bán có quyến đưa giá cao hơn, thuận mua vừa bán, lúc bác xuống tiền giữ chỗ , người ta cũng nói rõ với bác rồi, đâu có gì gọi là vi phạm đạo đức kinh doanh, 10 chàng trai tấn công 1 cô gái thì đương nhiên cô gái phải tăng giá thôi. Hiện tại giá lên tới trung bình là 60 triệu rồi bác chủ ạ