Hạng D
16/9/10
1.279
107
63
đèo Ngoạn Mục 0908640999
kysutach nói:
an uong em no nhu the nay nhe.duong noi thi xi gon 18l/100km voi toc trung binh =15km/h,duong truong tinh 11.5l/100kmtocdo trung binh=60km/h.kinh nghiem xem xe cu neu xe 208 chay 30k km, xem vo xe neu moi thay la da chay nhieu hon 30k km gio dan mua ban tua dong lai roi ban day duong.xem xe chu quyen ca nhan hay xe cty,xe ca nhan dung ten moi uy quyen dc ko ton tien truoc ba nhe .xem son tut lai nhieu cho chua,toi ki cho capo truoc son lai la xe bi dam roi ,xem volang , can so co mon nhieu chua,
GIỐNG BÁC k9 BÊN TRÊN ĐƯỜNG THIÊN LÝ ...

Hạng D
24/8/09
1.768
875
113
mexehonmevo nói:
kysutach nói:
an uong em no nhu the nay nhe.duong noi thi xi gon 18l/100km voi toc trung binh =15km/h,duong truong tinh 11.5l/100kmtocdo trung binh=60km/h.kinh nghiem xem xe cu neu xe 208 chay 30k km, xem vo xe neu moi thay la da chay nhieu hon 30k km gio dan mua ban tua dong lai roi ban day duong.xem xe chu quyen ca nhan hay xe cty,xe ca nhan dung ten moi uy quyen dc ko ton tien truoc ba nhe .xem son tut lai nhieu cho chua,toi ki cho capo truoc son lai la xe bi dam roi ,xem volang , can so co mon nhieu chua,
GIỐNG BÁC k9 BÊN TRÊN ĐƯỜNG THIÊN LÝ ...
Em thấy bác Kysutach cũng góp ý bình thường ( không gỏ dấu ) nhưng nội dung rất đúng sao các Bác lại nghĩ xấu người ta vậy ? hay các Bác cò sợ lộ tẩy nên chém cho bỏ ghét vậy ?

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Xe grandis làm gì có cần số tay mà kiểm tra độ mòn, Đối với những xe số tay, cở đại tu động cơ 2-3 lần (500.000 km) cần số cũng chưa mòn như thế.
mình nghĩ bác tạch khá rành xe thế hệ cũ; còn đúng hay không bác xem lại bài post của mình ở trên.
bác ấy viết nhiều bài bên Mit và Toyota, thiếu trách nhiệm.

Xe bị trầy capo, sơn lại bảo bị tai nạn.

Thứ hai là mức tiêu hao nhiên liệu, không có xe nào như thế cả.

Cố ý nói sai sự thật, để người ta không mua, không bán được, thì chỉ là người quấy rối.

Last edited by a moderator:
Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
<h3>viet tiep nhe. phan son, gam xong.no may galangti cho deu chut dap thang vao so xem hop so vao co em ko neu giat cup cup la hop so sap len duong roi.tiep thu phan may lanh bat ac len xem co buot tay ko va lang nghe tieng may nen(block lanh)co keu hu gi ko neu tot phai thu tiep chay duong hon hop(pho,duong truong)</h3>

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
dinhngo nói:
ác Kysutach cũng góp ý bình thường ( không gỏ dấu ) nhưng nội dung rất đúng sao các Bác lại nghĩ xấu người ta vậy ? hay các Bác cò sợ lộ tẩy nên chém cho bỏ ghét vậy ?

<h3>viet tiep nhe. phan son, gam xong.no may galangti cho deu chut dap thang vao so xem hop so vao co em ko neu giat cup cup la hop so sap len duong roi.tiep thu phan may lanh bat ac len xem co buot tay ko va lang nghe tieng may nen(block lanh)co keu hu gi ko neu tot phai thu tiep chay duong hon hop(pho,duong truong)</h3>
bác dinh ngo xem, số tự động mà làm như số MT.
chỉ quấy rối thôi.

Hạng D
16/9/10
1.279
107
63
đèo Ngoạn Mục 0908640999
truong195 nói:
dinhngo nói:
ác Kysutach cũng góp ý bình thường ( không gỏ dấu ) nhưng nội dung rất đúng sao các Bác lại nghĩ xấu người ta vậy ? hay các Bác cò sợ lộ tẩy nên chém cho bỏ ghét vậy ?

<h3>viet tiep nhe. phan son, gam xong.<span style=""color: #ff0000;"">no may galangti cho deu chut dap thang vao so xem hop so</span> vao co em ko neu giat cup cup la hop so sap len duong roi.tiep thu phan may lanh bat ac len xem co buot tay ko va lang nghe tieng may nen(block lanh)co keu hu gi ko neu tot phai thu tiep chay duong hon hop(pho,duong truong)</h3>
bác dinh ngo xem, số tự động mà làm như số MT.
chỉ quấy rối thôi.
chính xác ...

Tập Lái
23/7/11
7
0
1
Zậy bác trường có tin e đi xem 1 con grandis cò bảo đời 2008 chạy 36k mà cần số bọc da của nó mòn sờn lun kg?!
, chiện khó zậy mà cũng có thể xảy ra đó, hehe e bỏ chạy mất dép !

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/11/07
2.535
10.834
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
AlfaTango nói:
Zậy bác trường có tin e đi xem 1 con grandis cò bảo đời 2008 chạy 36k mà cần số bọc da của nó mòn sờn lun kg?!
, chiện khó zậy mà cũng có thể xảy ra đó, hehe e bỏ chạy mất dép !
Mua cái xe vài trăm triệu mà không dám bỏ vài trăm dể mang vô hãng kiểm tra thì dúng là ...........pó tay

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
nguoi ban xe ko chiu cho mang xe vao daily mit ktra boi vao mit ho phat hien xe di 100k km roi sao ban dc.mua ko mua thi thoi ngu gi mang vao hang mit chu

Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
Xe mình chạy gần 45000, MT nhưng tay số mới tinh chưa mòn tý nào vì mua về là thay cái nắm tay số Inox đẹp mê man, cất nắm tay số zin đi :D
Volant thì bọc bằng bộ bọc da khác, vừa êm, vừa vừa tay, vừa bảo vệ volant mới nguyên :D
Chạy xe thi ít nhấn còi nên chụp còi còn mới quá.
Các bác tư vấn thì ráng tư vấn xem chỗ nào người ta không thể thay thế được như các nút bấm, chìa khóa, bàn đạp ga / thắng , chỗ nghỉ chân trái, khoen đóng cửa... và không mang tính kỹ thuật cao siêu, đâu phải ai mua xe cũng biết vào số không giật cụp cụp, nghe block lạnh lại càng thua luôn vì những điều kiện nầy đòi hỏi phải có cái thứ 2 bên cạnh để so sánh.
Bán xe mà không cho test thì khỏi mua, mua mà còn nghi ngờ thì mua làm gì nhỉ.
Mà sao bác kysutach viết bài không bỏ dấu nhỉ, hay là kysutach thì không cần bỏ dấu ? bác tư vấn mà đọc không / khó hiểu quá thì hiệu quả kém lắm bác.