Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
sao bảo để chưng là chủ yếu mà h lại giảm làm gì
Chiến thuật kích thích bimmer bác ạ
Ra giá rất cao => xe xịn trên cơ Mec (mec lái như nồi), tiệm cận Range Rover (vài fan bimmer ao ước nhưng giá cao nên đắn đo)
Hạ giá 350tr => bimmer thấy ngon quá, tiết kiệm hẳn 1 con morning, mua nhanh ko hết khuyến mại (sướng)
6 tháng sau hạ hẳn 500tr nữa => buồn ! biết thế đợi thêm, thêm vài bimmer xuất ví thần chưởng
1 năm sau nữa hạ hẳn 1t5 (lý do thanh lý tồn kho) => uất ức hộc huyết. Giờ thì bimmer tranh nhau mua sạch số xe tồn, còn Thaco an toàn hạ cánh.
(Thaco sau 3 lần đại giảm giá và lý do thanh lý tồn kho, X7 đã về giá trị thực nhưng Thaco vẫn còn lời chán)

Các bimmer đừng gạch e nhé, e troll a D tí thôi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Chiến thuật kích thích bimmer bác ạ
Ra giá rất cao => xe xịn trên cơ Mec (mec lái như nồi), tiệm cận Range Rover (vài fan bimmer ao ước nhưng giá cao nên đắn đo)
Hạ giá 350tr => bimmer thấy ngon quá, tiết kiệm hẳn 1 con morning, mua nhanh ko hết khuyến mại (sướng)
6 tháng sau hạ hẳn 500tr nữa => buồn ! biết thế đợi thêm, thêm vài bimmer xuất ví thần chưởng
1 năm sau nữa hạ hẳn 1t5 (lý do thanh lý tồn kho) => uất ức hộc huyết. Giờ bimmer thì tranh nhau mua sạch số xe tồn, Thaco an toàn hạ cánh.
(Thaco sau 3 lần đại giảm giá và lý do thanh lý tồn kho, thì đã về giá trị thực nhưng vẫn còn lời chán)

Các bimmer đừng gạch e nhé, e troll a D tí thôi
đúng mà... bảo xe Mer ráp được ưu đãi thì ko nói làm gì... đằng này cũng cùng là nhập từ Đức về mà anh Dương bị bọn Bim nó lùa giá cao rồi anh tính lìa lại Bimmer :D

Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
đúng mà... bảo xe Mer ráp được ưu đãi thì ko nói làm gì... đằng này cũng cùng là nhập từ Đức về mà anh Dương bị bọn Bim nó lùa giá cao rồi anh tính lìa lại Bimmer :D
anh Dương đầu sạn cỡ đó mà cũng bị lùa à

Hạng B2
29/5/15
167
161
43
49
Bằng giá GLS thì làm 1 con Bim cho biết nó khác con Mer thế nào, còn đắt hơn thì thôi. Trung thành với Mer vậy.

Hạng D
12/4/19
1.668
3.309
118
38
Tại sao phải mua X7 khi tiền đó ta mua được cả GLS lẫn 1 con 320i (nếu thik logo BIM) :D

• Like
Reactions: QuyenPDK
Hạng B2
1/10/16
166
372
63
40
Tại sao phải mua X7 khi tiền đó ta mua được cả GLS lẫn 1 con 320i (nếu thik logo BIM) :D
X7 hơn GLS nhiều thứ lắm bạn ơi. Nếu bạn thích Bim thì mua tư nhân nhập Mỹ hơn 4 tỏi thôi (option nhiều hơn của TH). Còn GLS chuyển sang lắp ráp nên nó ko còn như nhập Đức thôi. Chứ 2 con vẫn ngon hơn lé xẹ chục lần.

Hạng B2
4/4/15
190
102
43
22
X7 hơn GLS nhiều thứ lắm bạn ơi. Nếu bạn thích Bim thì mua tư nhân nhập Mỹ hơn 4 tỏi thôi (option nhiều hơn của TH). Còn GLS chuyển sang lắp ráp nên nó ko còn như nhập Đức thôi. Chứ 2 con vẫn ngon hơn lé xẹ chục lần.
GLS chính hãng là nhập Mỹ mà bác, lắp ráp ở đâu vậy bác