Hạng B1
28/12/11
50
1
8
Em xin chao ca nha,va truoc het e xin cam on bac San vw,anh Hung classic car,anh gadaubac,anh khoa putin,anh Hoang dung vt,anh 6 Thi da co doi loi tu van giup em nen em moi mua cai cua no nay. Bay gio em phai lam gi va lam nhu the nao (em muon lam cho dep thoi) cac anh chi giao cho em voi.Hinh hai cua no cua em ne. Xin loi em goi hinh o day khong duoc

Tập Lái
22/5/12
16
0
1
thì bác lại đến thọ giáo các bác ấy tiếp. mà bác nên chữ CUA NO trong ngoặc kép thì hay hơn nhỉ.

Hạng B1
12/12/11
58
1
8
42
Trước tiên Bác phải làm...........thinh để dưỡng sức, sau đó ..........!

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
saysay nói:
Em xin chao ca nha,va truoc het e xin cam on bac San vw,anh Hung classic car,anh gadaubac,anh khoa putin,anh Hoang dung vt,anh 6 Thi da co doi loi tu van giup em nen em moi mua cai cua no nay. Bay gio em phai lam gi va lam nhu the nao (em muon lam cho dep thoi) cac anh chi giao cho em voi.Hinh hai cua no cua em ne. Xin loi em goi hinh o day khong duoc

bác ở đâu và vừa mua xe gì vậy ạh??

Hạng D
24/8/09
1.768
875
113
Để dành tiền đi, nghe nói anh # đang để xuất CP cho dân đổi xe đời củ lấy xe mới để giảm ô nhiểm môi trường đó Bác !
Tha hồ mà sướng nhé

Hạng B1
28/12/11
50
1
8
Chao Anh Buglover
Em o gv ah, em vua mua con mer 280s,khong biet bat dau lam cai gi voi chiec xe nay nen nho cac anh tu van ,em goi hinh len day khon duoc,hinh xe em co oi o ben phomuaban muc KHOE XE KO BAN CHAN ROI BAN LUON cac anh xem va tu van cho em nhe,cam on rat nhieu

Hạng B1
11/11/08
79
0
0
Chao bac dinhngo.Theo bac thi tat ca nhung nguoi choi xe co chi cho khi nha nuoc doi xe cu lay xe moi la ho mung sao?neu mung thi cung chi so it thoi,rieng toi thi kg co danh sach do.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
1979 toyota nói:
nghe # nói xe trước 30 năm miễn đóng thuế . anh em tranh thủ mua xe cổ đi không lên giá nữa đó kaka
Hay nà ???

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
saysay nói:
Chao Anh Buglover
Em o gv ah, em vua mua con mer 280s,khong biet bat dau lam cai gi voi chiec xe nay nen nho cac anh tu van ,em goi hinh len day khon duoc,hinh xe em co oi o ben phomuaban muc KHOE XE KO BAN CHAN ROI BAN LUON cac anh xem va tu van cho em nhe,cam on rat nhieu
Khởi đầu như vậy là tốt rồi bác ạh. Cái khó nhất là khi ra qđịnh mua nó. Mua xong rồi thì mọi việc đơn giản hơn nhiều. Lần offline sắp tới bác mang xe ra, vừa khoe xe và nhân thể anh em cũng có thể góp ý cho bác luôn.:D