Tập Lái
3/1/20
5
1
0
35
Bác nào học bên này rồi cho em xin review với ạ .
Khoá tiết kiệm 8tr8 mà có 2h thực hành em hơi lo mong các bác chia sẻ
Thế rút cục bác học lái được chưa ạ? Hqua em cũng mới đâm đầu vào đây đăng kí, giờ đọc comment hơi bị hoang mang. Khả năng mất 2tr tiền cọc :(

Tập Lái
3/1/20
5
1
0
35
Lừa đảo 1 hệ thống, học lý thuyết xong thì được thực hành tầm 2 tiếng là cắt.
Hứa hẹn bao đậu đủ kiểu từ 3,3 triệu rồi lên hứa hẹn đủ kiểu. Tên thì cũng chả có thương hiệu rõ ràng.
bác ơi thế nào rồi? bác update cho anh em biết với ạ. e đang hoang mang quá đây :(

Tập Lái
12/3/20
2
1
0
23
Mình trước đây có học ở trường lái xe Quân đội chi nhánh Biên Hoà. Học phí 8,9tr. Lý thuyết vài bữa xong nó chuyển học viên sang các trung tâm khác. Mình được chuyển lên TT lái xe Toàn Diện ở Tân Phong(đối diện cây xang 26 đi vào).
Nhưng ở đây chỉ được thực hành 10 tiếng chứ không phải là 15 tiếng như TT thông báo.
Gv ở đây ăn nói cộc cằn và không hề có nghiệp vụ sư phạm để gọi là thầy. Chỉ cho hv mới học mà cứ như chỉ cho người biết rồi. Đa số ai cũng bị chửi bị chê hết mà trong lúc mấy ổng có bày vẽ gì đâu? Nhảy vào ngồi trong xe rồi làm theo những thao tác bất thình lình của mấy ổng. Nói chung ngồi lên xe rồi không biết hôm nay mình sẽ học những gì. Cứ bị động làm theo những gì mấy ổng quát.
Xe thì nhiều loại nhưng đa số cũ kỷ lắm. Cả TT chỉ được 1 chiếc Vios là coi được hơn xíu.
Vài thông tin chân thật cho mọi người tham khảo.

• Like
Reactions: Kelvin213
Tập Lái
21/6/20
3
0
1
23
Thế rút cục bác học lái được chưa ạ? Hqua em cũng mới đâm đầu vào đây đăng kí, giờ đọc comment hơi bị hoang mang. Khả năng mất 2tr tiền cọc :(
Bác , học chưa hay mất cọc vậy , e cũng mớieen đăng ký ở quận 5 nè
Bác tl e sớm sớm nha
Bác học chưa hay là mất cọc vậy,
Em mới đóng vô bên quận 5
Bác tl em sớm nhé hoặc để lại fb cho e trao đổi

Tập Lái
3/1/20
5
1
0
35
Bác , học chưa hay mất cọc vậy , e cũng mớieen đăng ký ở quận 5 nè
Bác tl e sớm sớm nha

Bác học chưa hay là mất cọc vậy,
Em mới đóng vô bên quận 5
Bác tl em sớm nhé hoặc để lại fb cho e trao đổi
Mình bỏ cọc rồi. Coi như mất tiền ngu, chứ dạy kiểu đem con bỏ chợ như trường đó thì chịu. Rồi gặp thầy tào lao lúc đó vừa mất tiền oan vừa lỡ việc lun ấy chứ.

Tập Lái
21/6/20
3
0
1
23
Các anh chị nào có ý định học ở đây thì tốt nhất đừng học
Rất nhìu người bị lừa rồi , nếu ae không tin thì cư đông tiền học rồi biết
Khuyên ae chân thành