c3c confirmed
Hạng B2
7/6/17
135
5.264
98
52
Có thư mời cần gì chi cho cò 700k, cứ cầm thư mời với pp đàng hoàng đi qua cổng rồi điền form hay điền sẵn thì vào bảo vệ bấm số ngồi đợi thôi, 60 usd trump tệ đóng ở bank of china nguyễn huệ (sun hwa)
Đố a bước qua chổ xếp hàng vô cổng nếu k chi tiền . Trừ khi a có kiên nhẫn xếp hàng 4 5 ngày liên tục . Chắc bác chưa ra nộp hồ sơ rồi . Mẹ cái bọn Công an gác cổng ăn chia với bọn cò. Đóng trưc tiếp tại chổ k có bank biếc chi hết bác . Xưa giờ e ngại mất time làm qua dịch vụ . Tháng rồi e có việc đi liên tục dịch vụ k xin đc nên e trực tiếp đi làm mới vỡ lẽ nhiều thứ . Đúng là lười thì chả đc tích sự mẹ gì . Về làm cái Apec luôn nên éo cần xin nữa. Nói thêm về vụ xếp hàng : nếu bác chi tiền thì sẽ đc bọn công an cho qua đưng bên line di vào phía SG square. K có tiền chờ bên phía quán cafe . Chờ chừng 5 7 ngày chưa biết qua bên kia đc k . Bọn sứ quán china chỉ nhận hồ sơ đến 11h. Nhiều khi bác chịu đưa tiền cũng k vô được nên mới có kiểu vô được ra mới chung tiền. Mà bước vô được cửa thì 101% được cấp visa

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Đố a bước qua chổ xếp hàng vô cổng nếu k chi tiền . Trừ khi a có kiên nhẫn xếp hàng 4 5 ngày liên tục . Chắc bác chưa ra nộp hồ sơ rồi . Mẹ cái bọn Công an gác cổng ăn chia với bọn cò
Mình đi chục năm nay rồi, vứ xếp hàng, a công an gác chốt sẽ kiểm tra truớc, rồi tới bảo vệ cổng ngoài hỏi giấy tờ, cứ vào bt, chả có gì mà đôvơis không

Hạng B2
21/6/14
151
1.387
93
Phú Nhuận
Đố a bước qua chổ xếp hàng vô cổng nếu k chi tiền . Trừ khi a có kiên nhẫn xếp hàng 4 5 ngày liên tục . Chắc bác chưa ra nộp hồ sơ rồi . Mẹ cái bọn Công an gác cổng ăn chia với bọn cò. Đóng trưc tiếp tại chổ k có bank biếc chi hết bác . Xưa giờ e ngại mất time làm qua dịch vụ . Tháng rồi e có việc đi liên tục dịch vụ k xin đc nên e trực tiếp đi làm mới vỡ lẽ nhiều thứ . Đúng là lười thì chả đc tích sự mẹ gì . Về làm cái Apec luôn nên éo cần xin nữa
Làm Apec giờ chi phí tầm bn bác ơi?!?

cần thêm điều kiện gì ko ạh?

c3c confirmed
Hạng B2
7/6/17
135
5.264
98
52
Mình đi chục năm nay rồi, vứ xếp hàng, a công an gác chốt sẽ kiểm tra truớc, rồi tới bảo vệ cổng ngoài hỏi giấy tờ, cứ vào bt, chả có gì mà đôvơis không
Năm nay bác đi mấy lần :)

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
76.182
113
Hộ khẩu tphcm thì cầm pp lên Hai Bà Trưng . 8h sáng tới ngoắc thằng cò : ê mậy bán cho anh 1 chổ đứng tầm 1 triệu . Sau khi nộp xg ra mới trả tiền . Đỹ miệng thì 700k . Trước khi vô chuẩn bị : giấy mời của bên đối tác china , photo cái CMND ghi trên pp . Nó chỉ dòm thông tin trên pp còn cái CCCD k có ghi trên pp nó k thèm dòm . Nếu k có thư mời thì pm e cái email e làm cho. Sau khi vô trong mất 30 phút có cái biên lai ghi 4 ngày sau lên lấy pp và kèm theo 60 trump . Dịch vụ thì 110 usd mà lằng nhằng khách hàng vì nhu cầu đi china cao . Dịch vụ chỉ đc tối đa 30 hồ sơ 1 ngàt và khả năng trả lại cao nên chảnh lắm. Nghe làm gì. Cứ làm theo e trăm phát trăm trúng kk

Có thư mời cần gì chi cho cò 700k, cứ cầm thư mời với pp đàng hoàng đi qua cổng rồi điền form hay điền sẵn thì vào bảo vệ bấm số ngồi đợi thôi, 60 usd trump tệ đóng ở bank of china nguyễn huệ (sun hwa)
Vậy china ko cho đi du lịch tự túc hả a

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Năm nay bác đi mấy lần :)
Năm nay chưa đi, năm ngoái đi rồi, xếp hàng dài mấy năm trước có thể do ngay triễn lãm hay mùa hè nên đông, còn mình đi thường cuối năm hay tháng 2 nên không đông lắm nhưng cũng có lấn xếp hàng từ 8h30 sáng tới 10h kém mới vào được cổng.
Chỗ công an gác chốt, hay hỏi vẽ vời đi đâu, làm gì, cứ trả lời bình thường thôi anh, mình cũng bị hỏi tới hỏi lui chỗ này mất 10p, kệ cuối cùng cũng phải cho qua.:)

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Vậy china ko cho đi du lịch tự túc hả a
Trước năm 2013 đi dễ lắm anh, chỉ cần cầm pp lên điền form hay ở nhà điền sẵn rồi đi thôi, sau này mới khó, do một số lao động, nhất là phía bắc làm chui ở Quảng Châu với Hạ Môn nhiều quá nên nó hủy luôn. Nghe nói giờ đưa dịch vụ làm đi tự túc được, nhưng e chưa thử nên k biết

Hạng B2
21/6/14
151
1.387
93
Phú Nhuận
tour của Vietravel di chuyển nhiều quá, ko đáp xuống Đồng Nhân mà đáp xuống TGG nên di chuyển nhiều, thời gian ở PHCT quá ít

còn cái ks ở Đồng Nhân là 5* thì là tốt nhất trong cả chuyến đi, mấy cái ks ở TGG và PHCT như cục shit

Hạng F
4/1/08
8.301
112.105
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Thư mời qua email hay là phải bản chính gửi bưu điện vậy bác?