Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Thư mời qua email hay là phải bản chính gửi bưu điện vậy bác?
Năm nay e k biết, mấy năm trước bản scan cũng được, tốt nhất bản gốc, bằng tiếng Hoa nhé, tiếng Anh là không nhận, có thời gian cụ thể mời trong bao nhiêu ngày. Nếu anh có nhiều đối tác, chọn đối tác có quy mô lớn tí, sẽ dễ ok hơn.

c3c confirmed
Hạng B2
7/6/17
135
5.264
98
52
Năm nay chưa đi, năm ngoái đi rồi, xếp hàng dài mấy năm trước có thể do ngay triễn lãm hay mùa hè nên đông, còn mình đi thường cuối năm hay tháng 2 nên không đông lắm nhưng cũng có lấn xếp hàng từ 8h30 sáng tới 10h kém mới vào được cổng.
Chỗ công an gác chốt, hay hỏi vẽ vời đi đâu, làm gì, cứ trả lời bình thường thôi anh, mình cũng bị hỏi tới hỏi lui chỗ này mất 10p, kệ cuối cùng cũng phải cho qua.:)
Năm nay căng lắm bác . K cho visa 6 tháng hay 1 năm nữa . Tình trạng quá tải thường trực . Những chuyện e ghi là hiện giờ . Có nhiều ngừoi ở tỉnh lên xếp hàng cả tuần k đc . Chi tiền mấy hôm sau mới vô cửa đc. Các cty du lịch mỗi cty chỉ đc 30 bộ hồ sơ 1 ngày nên căng thẳng. K mua chổ k đc .

c3c confirmed
Hạng B2
7/6/17
135
5.264
98
52
Thư mời qua email hay là phải bản chính gửi bưu điện vậy bác?
Bang tiếng anh và scan hay photo ok . Chủ yếu là đủ thủ tục để tiếp nhận hồ sơ anh H

Hạng F
4/1/08
8.301
112.105
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Năm nay căng lắm bác . K cho visa 6 tháng hay 1 năm nữa . Tình trạng quá tải thường trực . Những chuyện e ghi là hiện giờ . Có nhiều ngừoi ở tỉnh lên xếp hàng cả tuần k đc . Chi tiền mấy hôm sau mới vô cửa đc. Các cty du lịch mỗi cty chỉ đc 30 bộ hồ sơ 1 ngày nên căng thẳng. K mua chổ k đc .
Hay quá bác ơi. Có nên phổ biến cho anh em 7 nghiệp thạm gia đội quân xếp hàng bán chỗ không nhỉ. Vừa được nhiều tiền vừa đỡ phá làng phá xóm :)

Chăm chỉ chắc cũng kiếm 15-20 chai mỗi tháng.

Mà cứ bí mật để em làm trước cái đã
:D

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Năm nay chắc đông, còn visa 6 tháng với 1 năm tương ứng với xuất nhập nhiều lần thì căng nhiều nằm rồi anh. E chỉ xin visa xn 1 lần thôi

c3c confirmed
Hạng B2
7/6/17
135
5.264
98
52
Năm nay e k biết, mấy năm trước bản scan cũng được, tốt nhất bản gốc, bằng tiếng Hoa nhé, tiếng Anh là không nhận, có thời gian cụ thể mời trong bao nhiêu ngày. Nếu anh có nhiều đối tác, chọn đối tác có quy mô lớn tí, sẽ dễ ok hơn.
Năm nay đổi mới . Bằng tiếng anh ok và cty nào cũng được vì visa k có xét duyệt gì cả . Cty to cỡ nào thì các bạn nhận hồ sơ có biết đâu ? Đúng và đủ thủ tục là các bạn cho cái giấy hẹn 4 ngày sau lên lấy visa . Cho nên bác có thư mời của Jack Ma hay A Hào gì đó là pass :) .

c3c confirmed
Hạng B2
7/6/17
135
5.264
98
52
Năm nay chắc đông, còn visa 6 tháng với 1 năm tương ứng với xuất nhập nhiều lần thì căng nhiều nằm rồi anh. E chỉ xin visa xn 1 lần thôi
Vậy bác nên làm như em . Tự đi xin bằng giấy mời . Lần 1 đc 1 , lần 2 đc 1 , lần 3 đc 2 và lần 4 là 1 năm . Với đk cần là tự đi xin và có giấy mời . Cái này e trực tiếp trao đổi với các bạn cấp visa và đưoc hướng dẫn rất chi tiết rồi. Các bạn ấy weo cơm usd lắm nên qua làm bi si nét là ngon :)

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Năm nay đổi mới . Bằng tiếng anh ok và cty nào cũng được vì visa k có xét duyệt gì cả . Cty to cỡ nào thì các bạn nhận hồ sơ có biết đâu ? Đúng và đủ thủ tục là các bạn cho cái giấy hẹn 4 ngày sau lên lấy visa . Cho nên bác có thư mời của Jack Ma hay A Hào gì đó là pass :) .
Năm ngoái, nhiều bạn xếp trước mình có thư mời bị out luôn, mà anh lọc đứnh tên gpkd thì dễ pass lắm. Cái vụ cty lớn nhỏ là để đề phòng thôi anh, anh đủ thủ tục nó nhận hồ sơ thôi, nó sẽ kiểm tra lại (cty giả mạo) là sẽ bị kêu lên trả hồ sơ lại, người quen e bị rồi. Năm 2015, cty đó nó check ngẫu nhiên, cty ma, trả lời đt trớt quớt, nó lọai luôn.

Hạng F
4/1/08
8.301
112.105
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Vậy bác nên làm như em . Tự đi xin bằng giấy mời . Lần 1 đc 1 , lần 2 đc 1 , lần 3 đc 2 và lần 4 là 1 năm . Với đk cần là tự đi xin và có giấy mời . Cái này e trực tiếp trao đổi với các bạn cấp visa và đưoc hướng dẫn rất chi tiết rồi. Các bạn ấy weo cơm usd lắm nên qua làm bi si nét là ngon :)
Thay vì cầm giấy mời, mình cầm cái bank TT chừng 100k Trump cho các bạn ấy coi, chắc còn xếp hàng cám ơn :D