Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Mà Ốp La la em nào mà mấy ảnh nhắc nhiều vậy

Nhắn giùm anh cái hình nhoen Ốp La
Anh thỉnh thoảng mới vô mới hỏi vậy chứ Ola là chuyên gia giáo dục khai phóng số 1 ở cnl, anh @Fordescape @Vôvinan hoàn toàn đồng ý Ola là chuyên gia giáo dục khai phón, anh Ford Escape chắc anh duonglao có quen nhỉ

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Anh thỉnh thoảng mới vô mới hỏi vậy chứ Ola là chuyên gia giáo dục khai phóng số 1 ở cnl, anh @Fordescape @Vôvinan hoàn toàn đồng ý Ola là chuyên gia giáo dục khai phón, anh Ford Escape chắc anh duonglao có quen nhỉ

Tks Giôn Nì, mình không quen anh Fordescape thì phải, không biết anh ấy có nick nào khác ko .......anh Vivinam thì hồi trước chơi chung hội MIT

Nói túm lại là mình đang cần hình của Opla để .......làm quen theo đúng chuẩn của đám CNL thôi

Hạng B2
19/11/17
499
27.510
93
Anh làm em hết hứng dồi! Từ nay em dẹp, chừa ko vô mấy thớt giáo dục bi bô nữa. Vừa lòng anh chưa?
Style Dôn là phải ỏn ẻn và ngoan. Em đốp chát và sân si quá. :D

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Style Dôn là phải ỏn ẻn và ngoan. Em đốp chát và sân si quá. :D
Kệ em! Sao phải nhìn style ai để sống? Tồn tại hay là sống? Khai phóng thì phải sống chứ không nên tồn tại. Hĩ hĩ :D

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Dạo này không chiên trứng hả Opla.
Mấy bạn em bên box ck nhớ em lắm đó.
Dạ, em rút bớt từ dạo nói với anh đó. Giờ chỉ còn lướt ít để theo dõi thị trường hoy.

Tình hình kinh tế và tt đang lửng lơ chưa rõ xu hướng nên em chưa quyết mạnh ạ.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
148.936
113
www.phindeli.com
Dạ, em rút bớt từ dạo nói với anh đó. Giờ chỉ còn lướt ít để theo dõi thị trường hoy.

Tình hình kinh tế và tt đang lửng lơ chưa rõ xu hướng nên em chưa quyết mạnh ạ.
Q1 vừa rồi box chứng lời to. Anh em offline tưng bừng.
Em không tham gia thật là phí.

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Q1 vừa rồi box chứng lời to. Anh em offline tưng bừng.
Em không tham gia thật là phí.
Ít thì em lướt chứ toàn danh mục thì phải thận trọng lên hàng đầu anh ơi.

Cơ hội luôn có. Lo gì ạ! Hí hí

Xu hướng kinh tế giờ em không đoán đc anh Chum ảnh lái theo hướng nào luôn. Lên từ đầu năm đến giờ do tin tức chắp vá ngắn hạn chứ không hẳn là do kinh tế đảo xu thế lâu dài. Nên, em ngồi yên cho lành. Bỏ vào ít bên phái sinh chơi cho đỡ cuồng và nắm tình hình tt hoy :D