Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
RE: Truy tìm tung tích CLK 500 biển giun.

Trích đoạn: AC_Milan

Trích đoạn: chain

Trích đoạn: AC_Milan

Xe này đời 2004 (prduction year). Xe đời 2005 (production year) có thiết kế ống xả và đèn tín hiệu phía sau như sau (các bác để ý ống xả kép và đèn tín hiệu lớn):

Xin thưa với bác AC_Milan là em thâý CLK 500 chổ em ống xả chỉ có 1 thôi Đèn tín hiệu thì đời 03-06 em thấy đều giống nhau. Muốn phân biệt đời mấy bằng cách nhìn sơ qua thì rất khó, cách hay nhất là lật cái title ra xem.

Các xe CLK Class có ngày xuất xưởng trước tháng 4/2005, có đèn đuôi như sau (giống đèn đuôi con xe bác tamgia post):

Cái mà bác chain thấy là cái có production year trước 04/2005

Okay, cảm ơn bác AC_Milan ! để em tìm hiểu thêm về sự khác nhau của từng đời. Em thấy CLK 500 là đep nhất so với 320,... Options CLK500 cũng gồm nhiều thứ hơn, mâm xe cũng AMG. Hôm trước em có xem 1 chiếc CLK500 03, trước năm 06 nhưng chiếc CLK500 03 này có trang bị mọi thứ rất hiện đại, gồm có keyless_go,...

Hạng C
12/4/07
576
0
0
Ha noi
RE: Truy tìm tung tích CLK 500 biển giun.

((( chain: Tại sao bác Tamgia muốn truy tìm tung tích xe này? để làm gì? Xe biển nước ngoài, hình thì nhòe. Biết đường đâu mà trả lời bác. Với lại chẳng ai hứng thú biết chủ nhân chiếc xe. Bàn về xe bác nhé. Bác có hiểu biết gì về Mer thì chỉ dạy chứ bài vở như vầy thì chán lắm, bởi vì hình xe thì xem nhiều rồi. SG cũng có CLK, cái này cũng chẳng có gì mới mẽ cả.)))

em mới vô diễn đàn,cũng chưa có thời gian đọc các bài cũ nên cũng k bít nó là mới hay cũ nữa nên đi đường gặp thì chụp
up lên cho anh em xem thôi, chứ quan tâm gì đến chủ của nó đâu bác,còn bác nói đúng,hình xe thì thiếu gì,lên mạng search 1 lúc có mà xem cả tháng k hết,mà lại toàn hình đẹp.em tìm là muốn tìm em nó tại Vn thôi.