Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn
Re:TT quyến rũ đến lạ thường

kute nói:
khactrung nói:
muabanxe.us nói:
Xe còn không Bác? Em có KH hỏi...Bác để lại nhiêu vậy?
em nó brandnew giá 155k đó bác ơi.

Đắt nhất là TT roadster 3.2 S tronic mới kính coong mới có khoảng 140k thôi bác ạ
dạ thưa bác, giá đấy chính là bác ở salon báo cho anh Trung đấy, có em ở đấy nữa ạ.

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

kute nói:
minh_huan nói:
Em này hồi trước nằm bên Chánh Lộc Automobile. Autonet có bài test đó mà. Rổ rá thì hình như là 156k.

Ko đến đâu bác ạ, đắt nhất là 3.2 quatto s tronic giá về VN cũng tầm ~ 100k thôi, 156k có lẽ đủ mua hẳn porsche 911 rồi

bác tài thật. 156k mà mua cả được 911.

Hạng C

cruise_ngo nói:
kute nói:
minh_huan nói:
Em này hồi trước nằm bên Chánh Lộc Automobile. Autonet có bài test đó mà. Rổ rá thì hình như là 156k.

Ko đến đâu bác ạ, đắt nhất là 3.2 quatto s tronic giá về VN cũng tầm ~ 100k thôi, 156k có lẽ đủ mua hẳn porsche 911 rồi

bác tài thật. 156k mà mua cả được 911.

Ơ thế bác ko tin ạ, 911 Carrera Coupe 2009 PDK chạy tầm vài k km bên bển, tua máy lên 7-8k km về Vịt, ngoài HN mấy ông em quen nhập xe đưa giá chỉ từ 145-155k $ tuỳ từng lúc thôi ạ

Tập Lái
27/2/08
16
0
0

Vâng em đồng ý với Bác Kute, cứ mua xe chạy luot một tí, về đây thuế rẻ hơn nhiều...giá cả lại hợp lý...chạy thời gian bán lại ko bị lỗ mà đôi khi lại có lời.
Bằng chứng em mua con X5 đời 08, chạy lướt giá 95k...chạy được 4 tháng bán lại 117k...cũng may nhờ thuế tiêu thụ đặc biệt tăng nên bán mới có lời tí....

bungbu nói:
Vâng em đồng ý với Bác Kute, cứ mua xe chạy luot một tí, về đây thuế rẻ hơn nhiều...giá cả lại hợp lý...chạy thời gian bán lại ko bị lỗ mà đôi khi lại có lời.
Bằng chứng em mua con X5 đời 08, chạy lướt giá 95k...chạy được 4 tháng bán lại 117k...cũng may nhờ thuế tiêu thụ đặc biệt tăng nên bán mới có lời tí....

mua 95k bán 117k, bác lời chán nhỉ. 22k cơ , úi úi dễ ăn thế thì em cũng theo bác học vài khoá quá :)) chỉ em đi