Hạng D
4/12/12
1.649
1.819
113
Cho em hỏi ngu phát xe biển đẹp thì để làm gì nhỉ? phong thủy chăng? Riêng em thì thích xe đẹp còn biển thế nào cũng được, chạy Mec S biển 49-53 còn hơn vios biển ngũ quý 9.
Ý là Mer S chạy ko "bền" đc 49 - 53 ngày...lại thêm chiếc khác, còn Vios bền tới mức "mãi mãi mãi (999..)...
.
.
.
.
.
.

Ko nổ túi khí" phải hông B :(
Từ 1/7, người dân được đấu giá biển số ô tô của 63 tỉnh, thành

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
Biển số đẹp trước giờ toàn là bốc trùng hợp, ngẫu nhiên và đúng quy trình sao lại phải đem đi đấu giá nhỉ?Rối quá....kkk

Hạng C
30/4/16
964
363
63
Ngày 1.7 sâp đến mà chưa có trin chuẩn vv đấu giá online chi tiết ra sao, e là có vẻ khó khả thi sớm như dự kiến

Hạng D
18/3/08
1.542
12.651
133
có đấu giá là có mua bán và tham nhũng bỏ túi là chính.
XH này chỉ tiếp tay bọn cò lái, cộm cán, cán bộ và những thằng bỏ tiền mua biển số.
Chứ chẳng lấy thêm được đồng nào cho dân.
Kệ mẹ lũ ngu !

Hạng D
4/12/12
1.649
1.819
113
Mà xe Bs E muốn kiếm (như: ngày tháng năm sinh) thì đăng ký mua đc ko nhề MN ?

Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Trước kia, số đẹp do may mắn bốc được , thường là xe sang, siêu sang...người giàu thường may mắn. Và 1 số tiền cà phê, phong bì, a, b,c, x,y,z...vô tk ai đó...Giờ đấu giá cũng vào tay các siêu xe, xe sang...đơn giản là vì có tiền, chi đâu cũng thế giờ khỏi năn nỉ công khai mua còn sướng hơn đc nhiều người biết...trc mua xong còn phải chụp hình đăng..nội dung có 1 xe sang bấm nhầm dc số đẹp...giá xe tăng gấp 3. Chỉ được giờ tiền a, bc...vô kho bạc...lại có người tiếc rẻ...

Hạng D
6/12/14
1.346
1.307
113
Biển đẹp mới có giá, chứ biển xấu mù mà đòi 40 triệu. Lại ngáo nữa rồi
Khả năng cao là dân tỉnh lẻ sẽ ngán, vì trước nay biển số xe với khu vực này được cấp giá rẻ rề, nay phải bỏ 40 triệu để có biển gắn cho xe
bạn chỉ mất tiền mua biển đẹp. Nếu không thì vẫn bấm nút lấy biển "không đẹp". Có ai bắt bạn phải mất thêm tiền cho cái biển số đâu. Tự bạn chọn mà.
Gồng tiền mua xe giờ phải gồng thêm tiề mua biển số
Ná thở
Gồng gì bạn? Bạn không hiểu vấn đề rồi.
Cho em hỏi ngu phát xe biển đẹp thì để làm gì nhỉ? phong thủy chăng? Riêng em thì thích xe đẹp còn biển thế nào cũng được, chạy Mec S biển 49-53 còn hơn vios biển ngũ quý 9.
Tôi giống ý bạn. Tôi đi xe Mer S biển xấu vẫn vui hơn xe Vios biển đẹp.
số đỉu thì đấu ccc gì nhậy!...
đang yên đang lành bày ra đấu đá, bỗng dưng mất cmn 40 chai!!!... :mad:
Bạn không hiểu vấn đề. Chịu khó đọc hết bài.
Nhiều ông không biết đọc hết tờ báo không hay đọc mỗi cái tiêu đề rồi vào luận cho có. Và mấy ông k biết biển đẹp là gì hay sao vào cứ ù ù. Vd biển 88888 đem đấu giá ko ngon hơn để mấy ông cán bộ thủm riêng.
Đúng rồi!
Quy định thế nào là biển đẹp để đưa vô diện Đấu Giá nhỉ?
Biển đưa vô đấu giá là biển đẹp. Biển để bấm chọn bình thường không tốn thêm tiền là biển "không đẹp"
có đấu giá là có mua bán và tham nhũng bỏ túi là chính.
XH này chỉ tiếp tay bọn cò lái, cộm cán, cán bộ và những thằng bỏ tiền mua biển số.
Chứ chẳng lấy thêm được đồng nào cho dân.
Kệ mẹ lũ ngu !
Như vầy vẫn tốt hơn ngày xưa mà bạn. Đấu giá như vầy có thêm tiền vô ngân sách mà. Khá nhiều tiền đấy.

Hạng B2
8/2/18
140
5.479
163
Bình Tĩnh
Giờ mấy ảnh chơi trò cứ không phải biển số xấu thì sẽ là biển đẹp. Ví dụ:

Xấu: 49.53; 53.49; 37.21; ....
Đẹp: tất cả các cặp số còn lại

Thế là cứ đếm đầu xe đăng ký mà đếm tiền. Ngân sách sẽ giàu không lối thoát.