Hạng C
5/7/13
844
599
113
Có nhiều thứ giá cao vô lý hơn mà vẫn chấp nhận mua, xăng tăng tính ra cũng đâu bao nhiêu
View attachment 2642848
Món này dành cho người nhiều tiền hay thích chơi. Xăng ảnh hưởng cả nền kinh tế; xăng tăng tất cả các mặt hàng đều tăng theo, kể cả nông dân hay bún thúng bán mẹt; không chỉ ảnh hưởng đến người có tiền và đi ô tô. Bạn so sánh khập khiễng quá!

• Like
Reactions: D.H.A
Hạng F
6/9/18
7.367
16.286
113
35
Món này dành cho người nhiều tiền hay thích chơi. Xăng ảnh hưởng cả nền kinh tế; xăng tăng tất cả các mặt hàng đều tăng theo, kể cả nông dân hay bún thúng bán mẹt; không chỉ ảnh hưởng đến người có tiền và đi ô tô. Bạn so sánh khập khiễng quá!
ờ, nói cái ai cũng biết

Hạng B2
4/11/13
257
313
63
Mấy ông anh đi oto uống cafe sáng quán quen khi cô chủ quá báo tăng 15k lên 16k/ly lập tức tẩy chay đổi quán! 3ly 48k đưa 50k dức khoái đòi bằng dc con bé 2k. Lạy hồn :confused:
Có gì đâu! Mình thấy cái đó bình thường mà. Bộ cứ đi xe hơi là phải sang xịn mịn ah!!! Nếu như là mình thì mình ko đòi 2k đó nhưng cũng ko phản đối chuyện đòi 2k tiền thối vì đơn giản mình nghĩ tiền nào chả là tiền mồ hôi nước mắt có phải xin ai đâu mà ko lấy!

Hạng F
6/9/18
7.367
16.286
113
35
Có gì đâu! Mình thấy cái đó bình thường mà. Bộ cứ đi xe hơi là phải sang xịn mịn ah!!! Nếu như là mình thì mình ko đòi 2k đó nhưng cũng ko phản đối chuyện đòi 2k tiền thối vì đơn giản mình nghĩ tiền nào chả là tiền mồ hôi nước mắt có phải xin ai đâu mà ko lấy!
2k, ko đáng đâu a, mềnh đờn ô mờ, so đo chi như mấy cô

• Like
Reactions: PMH82