Hạng B2
22/2/08
162
69
28
Em muốn mua Combo F550G + TPMS nhưng em muốn cảm biến gắn trong thì được không bác?

Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113
Cảm biến T10 chỉ gắn ngoài thôi bác ạ. Bác có thể chọn những dòng cảm biến gắn trong CareUD cũng được ạ. Mua kèm giá sẽ tốt hơn bác nhé :D
Cảm biến gắn trong có tích hợp được với camera hành trình ko shop ơi? Đang tính gắn Blackvue mà qua đây thấy hấp dẫn hơn đó.

Tập Lái
16/5/16
29
17
3
đang phân vân giữa con F550G với F800X....vừa thích chất lượng đẹp vàu thích Wifi...không biết nên chọn cái nào tiện hơn mấy bác???:(
550G đi bác.. lời khuyên chân thành đó. camera hành trình thì chả cần gì đến wifi với cảm ứng đâu. độ phân giải với áp suất lốp là ngon rồi :v

550G đi bác.. lời khuyên chân thành đó. camera hành trình thì chả cần gì đến wifi với cảm ứng đâu. độ phân giải với áp suất lốp là ngon rồi :v
Đúng rồi bạn, tùy vào nhu cầu mỗi người thôi. Ví dụ cần màn hình lớn, kết nối với Smartphone xem lại cho rõ hơn thì dùng f800x. Còn với người dùng đòi hỏi cấu hình chất, độ phân giải cao, góc rộng, áp suất lốp thì lại chọn f550g và T10 :)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/8/16
6
3
3
35
Bác ơi, cái gói khuyến mãi trung thu gì đấy, lắp miễn phí cả cam và HUD à, trước e có mua một cái A8 trên lazada, về tự gắn hư mất cả tấm phản quang.