Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
Xệ cánh cửa là do bản lề, sao lại thay ray nhỉ?
Em nghĩ ảnh nói hộc kéo. Hộc kéo thì nhiều nguyên nhân lắm anh. Do thợ thiết kế sai kỹ thuật, gắn ray ko cân bằng, hộc kéo tải nặng.... Thầu nội địa thì em ko dám nói, toàn thợ vườn

• Like
Reactions: lamnk and tuando
Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
nếu bảo quá tải thì cũng buồn cười(cái ray này hệ 500,vợ mới bỏ vài cái nồi vớ vẩn chẳng lẽ vượt 35kg rồi)
Anh phải tính tổng trọng lượng cái hộc kéo. Anh tính cái nồi ko là chưa đủ.
Cá nhân mình đánh giá nv AC từ office tới factory khá yếu so với vị trí họ đang đảm nhận. Mình ko đánh giá cao AC. Chỉ đc cái bán Mel/HPL trùm lấp qua những cái khác thôi

Hạng B2
20/8/18
408
43.129
93
Cá nhân mình đánh giá nv AC từ office tới factory khá yếu so với vị trí họ đang đảm nhận. Mình ko đánh giá cao AC. Chỉ đc cái bán Mel/HPL trùm lấp qua những cái khác thôi
uh a nói cái này đúng

Tôi lắp sàn gỗ An Cường thằng sales bán hàng luôn mồm luôn miệng cũng nhanh nhảu lắm,ván 12mm đóng gói 8 thanh 1 thùng trong tài liệu sale nó là 6 thanh 1 thùng.Sau khi tổng kết đơn thì giao thiếu mà kho tận khu công nghiệp Tân Uyên Bình Dương,bà mẹ nó thiếu có vài thanh mà thuê thằng xe ôm cóc cách từ đó về SG đến vãi đạn.Tuy nhiên e nó nhận lỗi và móc túi ra trả mình cũng tạm ưng

• Like
Reactions: hienvv1441
Hạng B2
6/3/11
272
2.053
93
Mặt đá bếp cũng quan trọng lắm nha máy anh. Xài đá tự nhiên kiểu gì mấy đường nối hay ghép đều dở, giờ hình như họ chơi Solid Surface (đá LG) đẹp hơn thì phải.
- Solid Surface gốc có nhựa nên dùng lưu ý bị thấm và để đồ nóng sẽ bị ố vàng, mình vẫn thích dùng đá hơn

Hạng F
2/3/14
12.226
128.021
113
Eurogold đồ Tào mà cũng tốt nhở
Mấy món inox đâu phải công nghệ cao có gì ghê gớm, hàng Tàu loại 1 thì cũng như bọn Hafele Tàu gia công thôi
Thấy anh khen mới dám tiết lộ xài Eurogold thấy ổn, giá tốt cho value
Nói chung chịu khó tìm thì nhiều món Tàu rất good value. Ví dụ Robot Xiaomi thì nhất, chất lượng tốt giá hợp lý

• Like
Reactions: tuando
Hạng C
30/12/05
616
9.543
93
k-home.vn
Mặt đá bếp cũng quan trọng lắm nha máy anh. Xài đá tự nhiên kiểu gì mấy đường nối hay ghép đều dở, giờ hình như họ chơi Solid Surface (đá LG) đẹp hơn thì phải.
Bếp Nhật thì chơi cái mặt bếp bằng Inox luôn, bao đập :D

• Like
Reactions: chuongmed
Hạng C
3/9/14
736
21.256
103
39
like mạnh a. :D