O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
RE: Tự động khóa cửa - gập gương - đóng kính cửa khi rút khóa điện

;););););););););););););) Chết cười với KID , Nhất là câu này :
hahahahah Xe mazda 6 thì hệ thống điên

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM

Trích đoạn: HP Stereo

Em đang về hàng độc giống như theo yêu cầu của bác Hải Trọc. Bác chẳng cần làm bất kỳ động tác gì cả, bác chỉ việc đi ra khỏi xe thì tự động nó khóa cho bác và khi lên xe thì nó tự động mở khóa cho bác, không cần bấm biếc gì cả. Giống như Merc S350 tự nhận biết chủ vậy :D

Mần cái này cho con vợ em được kg bác? [8|]

Hạng B2
9/9/06
377
10
18
48
Hà nội

Theo em các bác lắp loại điều khiển từ xa là được lắm rồi còn loại như kiểu S350 hoặc S500 thì phải có lái xe cơ còn các bác tự lái thì em thấy không cần thiết vì dùng ĐK chỉ cần bấm một cái là khóa hết, bác lắp gương gập tự động thì rút chìa khóa nó cũng tự gập. Nếu các bác hay quên thì lắp bộ tự động lên kính là OK rồi việc quái gì phải cầu kỳ cho tốn tiền

Tập Lái
2/11/05
48
0
0
Hà Nội

Cho em hỏi ké chút, nếu muốn lên xuống cả 4 kính đều là 1 chạm đối với người lái còn vị trí khác vẫn phải giữ như bình thường có được không ạ. Xe em chỉ xuống kính lái là 1 chạm còn lên vẫn phải giữ nhiều lúc bực mình quá.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Chết cười với KID , Nhất là câu này :
quote:

hahahahah Xe mazda 6 thì hệ thống điên

Phải nói chính xác là "Điên Nặng" :D Đúng không KID , Seo em thấy ai chũng chíc chọc KID hết vậy ?:D:D

@otosaigon: hình như bộ này cũng không lắp cho Grandis được pải không bác Hải ???:D:D:D (Chắc bác Mê Đú đang định gắn wá :D)

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Mấy ông này lợi dụng sơ hở bắt bẻ người khác không à:mad::mad:, nhất là medu, OS:D.......hình như là thú vui của mấy bác này hay sao ấy[&:]

@khoa: bác yên tâm đi, hệ thống xe em không có bị điên đâu bị "mát" à bác ơi, giống chủ nó vậy đó.....Còn tại sao người ta hay chọc em thì chẳng qua là người ta thấy em dân quê mới lên, hai lúa kô biết gì nên người ta chọc vậy thôi....... Con người hiền lành chất phát nó vậy đó bác ơi:D:D:D

P/S: cái mazda 6 nhà em lắp kô được thì bảo đảm cái Gala 2.0 với cái Grandis cũng kô chơi được đâu mừ:D

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

Phú Đại Ca "bảo là" M6, GALA, Rạn Đít khg lắp được tất chỉ có E240 thôi, cái này chỉ để úp-đát cho Mec thôi, cho giá úp-đát đi bác PHú ơi. có người muốn kìa bác Phú.

Tập Lái
6/10/06
39
0
0

Hi hi hi lai chất phát , buồn cười wa kid ơi...

Hạng B2

em ở hà nội và lắp cái này hết 600k, hàng tai oăn....chỗ bác lomo có hàng này đấy!

Tập Lái
1/12/06
38
0
0
www.vluat.com

Yêu cầu của bác đơn giản lắm. Vấn đề là bác có chịu đầu tư không mà thôi. Giải pháp của em có thể giải quyết được tất cả các yêu cầu của bác. Đơn giản bác thuê một chú lái xe. Miễn là đừng có hay quên như của bác là được.