Hạng B1
13/6/16
95
1.567
133
Nói thặc ông nào chả mún giàu, éo có ông nào chia sẻ thiệt tình trừ phi mấy ổng ăn no muốn nghỉ hưu rồi thì gợi ý cho lớp mới cái hướng đi là mừng. Đặc biệt là dân bds nhoé éo có cha nào hiền chỉ chỗ mình đang nhắm tới đâu. Nếu có chia sẻ thì chỉ là kiếm thêm bạn đồng hành, tăng tính tạo sóng kiểu alibaba càng nhiều ng sẽ càng có sóng to. Nếu là tôi khi đã nhìn thấy tiềm năng chỗ đó và sau khi xuống tiền hết thì tôi sẽ chỉ cho bạn bè những điểm sáng khu đó để họ ngâm cứu làm bạn đồng hành vs tôi chứ tôi ko chuyền bơm cho họ bao giờ. Đất đai bao la, từ miền quê xa xôi đến ngóc ngách thành thị, chỗ nào cũng có cơ hội quan trọng là bạn chọn cơ hội nào. Phải cân nhắc “bao lâu” và “bao nhiêu” đó mới chính là vấn đề khó do bản thân mình quyết định.

Hạng B2
16/3/19
302
5.838
93
Nói thặc ông nào chả mún giàu, éo có ông nào chia sẻ thiệt tình trừ phi mấy ổng ăn no muốn nghỉ hưu rồi thì gợi ý cho lớp mới cái hướng đi là mừng. Đặc biệt là dân bds nhoé éo có cha nào hiền chỉ chỗ mình đang nhắm tới đâu. Nếu có chia sẻ thì chỉ là kiếm thêm bạn đồng hành, tăng tính tạo sóng kiểu alibaba càng nhiều ng sẽ càng có sóng to. Nếu là tôi khi đã nhìn thấy tiềm năng chỗ đó và sau khi xuống tiền hết thì tôi sẽ chỉ cho bạn bè những điểm sáng khu đó để họ ngâm cứu làm bạn đồng hành vs tôi chứ tôi ko chuyền bơm cho họ bao giờ. Đất đai bao la, từ miền quê xa xôi đến ngóc ngách thành thị, chỗ nào cũng có cơ hội quan trọng là bạn chọn cơ hội nào. Phải cân nhắc “bao lâu” và “bao nhiêu” đó mới chính là vấn đề khó do bản thân mình quyết định.
Sao a dám chắc là trong xh éo có ông nào, hỏng lẽ cuộc đời a ko bao h gặp người tốt? Tui thấy a Ba là người chia sẽ thật tình trên diễn đàn này từ trc tới h. Nói chung xh ko phải ai cũng tham đâu a.

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
e có người dì ruột mua đất củ chi , tưởng không lời , ngờ đâu tới năm thứ 5 , tức là năm ngoái bán lời gấp 3 .. chắc có số cả
5 năm lời 3 lần thì cũng là ổn bạn

Hạng B2
16/5/18
133
87
18
1 bài viết đọc để mang tính chất tham khảo! Còn thực chiến mới biết đc năng lực kiến thức đã học và đọc có được áp dụng được hay ko? Hay đã xuống tiền chỗ nào đó rồi mặc kẹt luôn vài năm thì khổ?

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
1 bài viết đọc để mang tính chất tham khảo! Còn thực chiến mới biết đc năng lực kiến thức đã học và đọc có được áp dụng được hay ko? Hay đã xuống tiền chỗ nào đó rồi mặc kẹt luôn vài năm thì khổ?
hôm nay anh hùng mai thành thằng khùng là bt anh. có gì lạ

Hạng B1
13/6/16
95
1.567
133
Sao a dám chắc là trong xh éo có ông nào, hỏng lẽ cuộc đời a ko bao h gặp người tốt? Tui thấy a Ba là người chia sẽ thật tình trên diễn đàn này từ trc tới h. Nói chung xh ko phải ai cũng tham đâu a.
Tui cũng thích a3 mà, ảnh cũng chia sẻ nhiều kinh nghiệm rất thực tế. Nhưng ý tui nói ở đây là mấy ông làm công ty bds chia sẻ kìa, thường họ muốn dắt về những nơi họ đang bán. Còn những người đầu tư cá nhân thì nhiều người họ chia sẻ những kinh nghiệm rất quý báu nhưng chỗ mua thì cũng như tui nói khi nào cần bạn đồng hành thì mới chỉ. Chứ chưa xuống tiền mà chỉ có khi bạn mình thành đối thủ của mình. Mình từng hướng dẫn mấy ng bạn từ ko biết gì về bds trở thành nhà đầu tư khu vực và cũng gặp mấy vụ tranh nhau mua nhưng hên là ko để xảy ra mâu thuẫn nên từ đó mình có nguyên tắc mua xong rồi mới chỉ, thích thì làm ko thì thôi .

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Tui cũng thích a3 mà, ảnh cũng chia sẻ nhiều kinh nghiệm rất thực tế. Nhưng ý tui nói ở đây là mấy ông làm công ty bds chia sẻ kìa, thường họ muốn dắt về những nơi họ đang bán. Còn những người đầu tư cá nhân thì nhiều người họ chia sẻ những kinh nghiệm rất quý báu nhưng chỗ mua thì cũng như tui nói khi nào cần bạn đồng hành thì mới chỉ. Chứ chưa xuống tiền mà chỉ có khi bạn mình thành đối thủ của mình. Mình từng hướng dẫn mấy ng bạn từ ko biết gì về bds trở thành nhà đầu tư khu vực và cũng gặp mấy vụ tranh nhau mua nhưng hên là ko để xảy ra mâu thuẫn nên từ đó mình có nguyên tắc mua xong rồi mới chỉ, thích thì làm ko thì thôi .
anh nói thực tế. chả ai là thánh nhân đi chỉ chỗ kiếm tiền cho người lạ đâu

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Nói về mức độ bơm thổi thì tui cũng phải ngạc nhiên... ngạc nhiên đến cùng cực.
Trước đây vùng cảm mỹ sốt xình xịch cũng chấp nhận vì cũng có lý do của nó là dân được bồi thường ở long thành ôm xèng tràn xuống đó mua...
Còn mới vài tháng trước ngay tại xã xuán hiệp huyện xuân lộc tỉnh đồng nai mà sốt kinh hồn mới ghê.
Cách đáy chừng 2 tháng tui nghe đất nằm cách xa quốc lộ 1 xã xían hiệp, có con đường nhỏ nối vào có người mua mấy mảu đất giá gần 3 tỏi, mấy năm qua im re thì bổng dưng sốt kinh họ mới bán ngoài 12 tỏi.
Tui bghe mà hỏi lại rằng nói chơi hay nói giỡn... thế mà lại là chuyện thực. Người mua cũng mục đích lướt mà giờ lướt ko nổi ôm luôn !!!
Tui cũng éo hiểu nổi đất rẩy, đất vườn gì vị trí nằm hẻo lánh thế kia mà lại sốt được mới lạ !!!
Tui cợp dựt tiếp vụ sốt đất ở xuân hiệp đồng nai.
Thời điểm người mua đất rẩy 12 tỷ đó thì khu này nó sốt rần rần người người bàn tán và nhiều người có đats quanh khu vực này đều mơ bán đc giá cao như người đó mua...
Ngặt cái người mua lại là cò mua liều mạng để mong lướt đc... cọc 3 tỏi rồi kiếm khách bán... đến ngày hẹn bán ko đc nên chồng tiếp 1 tỏi... rồi hẹn tiếp... vẫn bán ko đc chồng tiép thêm 2 tỏi... đã quá hạn ngày ra công chứng... bên bán thì cầm đc 6 tỏi nên vô tư...
Giờ tay cò đó rao bán lổ mà vãn ko trôi đc... tương lai u ám đang chờ...
Haidza...