Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/7/12
164
122
43
Bác chủ ở đâu mới là quan trọng chứ nhỉ.
Em thấy thời buổi này đi làm đâu ai nói trước là mình làm ở công ty, đơn vị đó bao nhiêu lâu.
Thêm vào đó, công ty chuyển văn phòng, dời địa điểm cũng có khả năng xảy ra mà.
Cứ như em, PMH là lựa chọn tốt đấy bác ạ (em lanh chanh cầm đèn chạy trước ô tô)

Tập Lái
6/8/12
12
0
0
www.otosaigon.com
zippy nói:
Bác chủ ở đâu mới là quan trọng chứ nhỉ.
Em thấy thời buổi này đi làm đâu ai nói trước là mình làm ở công ty, đơn vị đó bao nhiêu lâu.
Thêm vào đó, công ty chuyển văn phòng, dời địa điểm cũng có khả năng xảy ra mà.
Cứ như em, PMH là lựa chọn tốt đấy bác ạ (em lanh chanh cầm đèn chạy trước ô tô)
Bác nói vậy cũng không đúng, vì trước mắt là làm sao cho thuận lợi từ nhà đến cty, và khu ở có một không gian xanh thoáng mát, lại có công viên đi bộ, khu vui chơi trẻ em thì chỉ có ở saigon pearl. còn cv thì đó là việc của cty chứ mình làm sao biết được, miễn là mình làm tốt cv của mình là ok rồi.

Hạng B2
24/5/12
145
0
0
REAL ESTATE WORLD
Em chỉ ngắn gọn gửi tới Bác chủ thớt đôi lời như sau: với filestyl of Bác cùng gia đình như vậy thì sự "Lựa Chọn Hoàn Hảo" cho gia đình là Q7 (Sunrise City, Mỹ Phúc,Riverside Residence, GrandView ....)
Or Bác ghé qua Bình Thạnh (ở Bình Thạnh chỉ có cái Saigon Pearl là ok nhất về không gian, cảnh quan xung quang dự án)
Dự án nào Bác cần e có...Dự án nào tốt đẹp đã có e

Hạng B1
Mấy bác này quảng cáo dữ quá, kiểu ông dragon thì chắc người đi mua nhà sẽ bị "mù màu" quá. sao nói toàn cái đẹp cái hay, cái nhất ko ạ, những cái xấu thì ko nói tới. Các bác là trung gian nên cần sự tư vấn chính xác ,nhiệt tình, trung thực. Em khuyên bác chủ 1 câu nếu chưa biết gì về Saigon: bác nên thị sát vài vòng sau nghiên cứu đường xá trước đi sau đó hãy chọn mua khu nào, bác lưu ý có nhiều dự án mới nhưng có ngày thủy triều nên nước mênh mông gần như phong tỏa khỏi ra vào đấy...:D:D:D

Hạng B2
26/6/12
100
109
53
52
Bac B.I.G comment em mới nhớ có triều cường. Nếu bác chủ thớt thích sông nước thì ở SG có một vài CC nếu ở thì bác phải sắm thêm chiếc xuồng or xe lội nước để ra vào CC mùa nước nổi :D:D:D

Hạng B2
24/5/12
145
0
0
REAL ESTATE WORLD
Không biết bản thân e có quá đáng lém ko chưa, những dự án mà e giới thiệu với bác chủ thớt thì đó là những dự án mà đã e ăn + nằm với nó rồi....
Khi nói về triều cường, tại dọc tuyến đường Nguyễn Hữu Cảnh, quận Bình Thạnh thời điểm này đảm bảo ko có triều cường (e đang ở 109 Nguyễn Hữu Cảnh), còn đã nói về mưa thì Saigon tuyến nào cũng ngập nhưng quan trọng là sau trận mưa thì bao lâu nước sẽ rút cạn mà thôi........
Một khi các bác đã đề cập thì phải đi sâu, đi sát....để thấy cái mênh, caj mông.....

Tập Lái
6/8/12
12
0
0
www.otosaigon.com
B.I.G nói:
Mấy bác này quảng cáo dữ quá, kiểu ông dragon thì chắc người đi mua nhà sẽ bị "mù màu" quá. sao nói toàn cái đẹp cái hay, cái nhất ko ạ, những cái xấu thì ko nói tới. Các bác là trung gian nên cần sự tư vấn chính xác ,nhiệt tình, trung thực. Em khuyên bác chủ 1 câu nếu chưa biết gì về Saigon: bác nên thị sát vài vòng sau nghiên cứu đường xá trước đi sau đó hãy chọn mua khu nào, bác lưu ý có nhiều dự án mới nhưng có ngày thủy triều nên nước mênh mông gần như phong tỏa khỏi ra vào đấy...:D:D:D
Bác càng nói càng sai, nói vậy hóa ra cái đầu của bác chủ chỉ để mọc tóc thôi à ???.
Em đang đánh giá về cách nhìn nhận, am hiểu của bác về các dự án trọng điểm của tp. nếu không phải pác ở trên núi xuống thì cái khả năng phát triển tư duy của pác có vấn đề

Một thực tế rằng biết bao nhiêu người từ Hà Nội, đến các thành phố, các tỉnh lân cận từ tận đầu đất nước, đến mũi cà mau đổ về đây để mua căn hộ saigon pearl. mà họ là những người có địa vị trong XH, họ có cái đầu sỏi nhất Xh đóa pác . chẳng lẽ họ thấy cái dở vậy mà vẫn mua thế hóa ra họ bị lừa à, hay họ có vấn đề về đầu óc ??

Hạng B2
18/7/12
164
122
43
Em sợ bác Rồng quá, nãy giờ thấy bác dùng búa gõ đầu kinh quá.
Em té đây.
Chúc bác chủ mau tìm được căn nhà đúng ý.

Tập Lái
26/4/06
34
0
0
Thời buổi BĐS trăm người bán, 5 người hỏi mua, một người mua thật nên các bác sale & cò đấu đá nhau dữ quá!

Status
Không mở trả lời sau này.