Hạng D
21/12/14
2.202
7.911
123
Không hề nha anh. HQ cái thời xe nội địa còn sml, cp đánh thuế xe "nước ngoài" còn hơn mình bây giờ.

Dĩ nhiên, người giàu họ vẫn thích xe sang và vẫn mua như thường.
Chủ yếu mấy ông vịt lam có dám ko thôi a. Chứ đấm họ 1 họ cũng đấm lại 1.

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng F
22/7/13
8.976
40.262
113
Theo e thì e đánh giá cao Ge, vì họ tuy đồ đạc chả ra gì nhưng dám nghĩ dám làm. Mấy con đời đầu hao xăng, thiết bị và linh kiện khá chát, nay họ khôn hơn rồi part xài chung xe Huyn phổ thông khá nhiều nên chi phí cho xe mác sang, mừh bảo trì bảo dưỡng như xe cỏ.
Mà định vị nó sang kiểu Luxury ko đúng, nó chỉ dừng ở mức Premium mà hoy nha! :D
Chủ tạch gọi 2 ảnh vào làm gì ợ :rolleyes:
Ở box nàh mình mạnh dạng chém nha, tưởng trong box Huyn thì rõ ràng hàng gài, để cho mình ra đảo:D Mình tỉnh táo lắm, ko dễ sa đà đâu nhoen

Hạng D
21/12/14
2.202
7.911
123
Theo e thì e đánh giá cao Ge, vì họ tuy đồ đạc chả ra gì nhưng dám nghĩ dám làm. Mấy con đời đầu hao xăng, thiết bị và linh kiện khá chát, nay họ khôn hơn rồi part xài chung xe Huyn phổ thông khá nhiều nên chi phí cho xe mác sang, mừh bảo trì bảo dưỡng như xe cỏ.
Mà định vị nó sang kiểu Luxury ko đúng, nó chỉ dừng ở mức Premium mà hoy nha! :D

Ở box nàh mình mạnh dạng chém nha, tưởng trong box Huyn thì rõ ràng hàng gài, để cho mình ra đảo:D Mình tỉnh táo lắm, ko dễ sa đà đâu nhoen
Trình a pọt chê mà ra đảo nữa ai dám chơi đây

• Wow
Reactions: porche911gt3
Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
Vậy đội ngũ xe sang thế giới từ năm 2015 có Genesis. Và từ năm 2019 thêm Vinfast. VN ta cũng nên tự hào chứ.

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng D
21/12/14
2.202
7.911
123
Thực tế là cái nick này, bị mod của box xe Hèng chơi trò “bỏ bóng đá người” 1 bận, 1 bận bên box Toy vì can tội dám “khen” túi khí bền:D trong cnl thì chưa bị ra đảo cải tạo bgio! :D
Hôi a e lại quay vìa mái nhà cnl thui :eek: