Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
MGconstruction nói:
Cub78 nói:
Grandis có cái đầu đĩa là chán nhất,kén đĩa bà cố lun đã vậy hay bị chói nắng

làm cái usb 8-16G khỏi xài đĩa là xong chứ gì bác, khỏi mất công lấy đĩa ra vô cho mệt bác.
Bác cho em hỏi, khi dùng USB thì nhạc và cả fim mình phải chép ở ngoài USB chứ không tạo thư mục cho từng mục được phải không bác? Vì tạo thư mục sau đó chép file nhạc hay fim bỏ vô đó thì đầu DVD nó không nhận ra? Hay là do đầu DVD của em nó chuối nhỉ?

Hạng C
18/11/07
790
2.833
93
The Earth
truong195 nói:
Miếng này làm bằng giấy ( nhựa) mềm? có nguy hiểm không bác?
Em cắt 1 tấm mẫu trên giấy a4 rồi mới vẽ lại trên giấy lịch treo tường đó bác Trường ơi.Sau đó cắt ghép lại. Giấy lịch thì em nghĩ không có gì nguy hiểm.
huy812000 nói:
MGconstruction nói:
Cub78 nói:
Grandis có cái đầu đĩa là chán nhất,kén đĩa bà cố lun đã vậy hay bị chói nắng

làm cái usb 8-16G khỏi xài đĩa là xong chứ gì bác, khỏi mất công lấy đĩa ra vô cho mệt bác.
Bác cho em hỏi, khi dùng USB thì nhạc và cả fim mình phải chép ở ngoài USB chứ không tạo thư mục cho từng mục được phải không bác? Vì tạo thư mục sau đó chép file nhạc hay fim bỏ vô đó thì đầu DVD nó không nhận ra? Hay là do đầu DVD của em nó chuối nhỉ?
Bác chép nhạc đuôi .mp3 vào usb, chia ra các thư mục khác nhau cũng được, trong màn hình đk có nút + - để chuyển thư mục đó bác. Đầu kenwood 7039 chỉ đọc được nhạc mp3 từ usb thôi, không xem phim được bác ạ.
Các xe sau này dùng đầu panasonic thì em không rõ.