Nâng cấp nội thất/ghế da Từ nay chừa thanhbinhauto

Hạng B1
1/9/16
95
28
18
bác muốn bọc lại thì qua bên bác Tám - ADV... e mới bọc con sorento thấy rất ổn, chất lượng simily tốt, thợ làm kĩ v cẩn thận... đặc biệt là có dv cho thợ qua làm tận nơi mà không cần cọc hay gì.
bác chạy thử qua đó xem sao
Bác cho địa chỉ cụ thể với.

Hạng B2
9/5/17
109
242
43
44
Bên đó dính phốt lâu rồi, e từng đọc 1 vụ cách đây vài năm về việc dán film cách nhiệt. E cũng từng gọi điện và chạy 2b tới tận nời để hỏi giá vài món nhưng sau đó e từ bỏ luôn. Được cái là google thì luôn đứng đầu mới đau chứ hahaha
Mọi người vô ủng hộ bài đánh giá dịch vụ của Thanh Bình Auto đưa bài lên top Google thì lúc đó nó chỉ có nước ăn cám.

Hạng B2
29/1/14
130
113
43
Em cũng bị 1 phốt bên chi nhánh Q7 mấy năm trước, từ hồi mua chiếc xe đầu tiên. Cạch đến giờ luôn, nhân viên quá thiếu trách nhiệm.

Tập Lái
12/6/17
11
7
3
32
Thế có bác nào làm bên vietnam car care chưa ạ? bên đó làm tốt không nhỉ?

Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
e mới mua 1 mớ đồ và bơm hơi michellin bên đó xong..đồ thì chắc ko sao rồi..may quá

Tập Lái
15/7/15
43
16
8
Tp.HCM
Các bác lên google đánh giá, bình luận giúp để không còn thì....còn khối người bị dài dài...

Tập Lái
30/8/17
20
9
3
28
Bình Định, Việt Nam
Thật may quá e dự tính ít hôm ra đà nẵng làm mớ đồ cho con xe mà đọc bài của bác hết giám đi mất. Không biết chi nhánh đà nẵng có ổn ko nữa, nếu ko thì không biết làm ở đâu luôn, em ở bình định ạ. Tính làm cái dvd, camera vs đèn bi xennon, xe cũ mới mua thiếu thốn đủ thứ nên...