Hạng C
15/8/12
788
131
43
hcm
www.quangcaosukien.vn
Hôm sinh nhật OS , không biết các bác còn nhớ cái hẹn này không nhỉ

Hạng C
4/12/12
892
1.909
93
Em nhớ..! Và bác HT SOS nói nếu mời thiệt thì POST lên cho AE hưởng ứng..

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Em cũng nghe loáng thoáng việc này. Để bác Rongviet977 vào xem sao.

Hạng D
2/11/10
1.088
126
63
ĐÔNGNAMBỘ
Hết sức cáo lỗi cùng các bác. Em, mợ Miumiusg và bác Ha Sonata đã lên chương trình xong nhưng Mợ Miu báo lại bị trùng với lịch offline của XNL nên em và mợ Miu và Bác Hà thống nhất sẽ dời lịch off nhà e lại...

Em cũng đang chờ Mợ Miu báo lại lịch offline mới.

Hạng D
2/11/10
1.088
126
63
ĐÔNGNAMBỘ
POLTS nói:
Mời bác Rồng Việt chủ xị lên chương trình cụ thể để tụi em đu đeo theo ợ :D
Vậy mình cứ tới luôn nha các bác. Có bao nhiêu chơi bao nhiêu. Đăng ký tại thớt này luôn.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
rongviet977 nói:
Hết sức cáo lỗi cùng các bác. Em, mợ Miumiusg và bác Ha Sonata đã lên chương trình xong nhưng Mợ Miu báo lại bị trùng với lịch offline của XNL nên em và mợ Miu và Bác Hà thống nhất sẽ dời lịch off nhà e lại...

Em cũng đang chờ Mợ Miu báo lại lịch offline mới.
Ối, Xóm Lá ăn chơi hết mình :D. Bác không phải sợ trùng đâu nhé.

Cứ lên lịch để mọi người đến tham quan dinh thự của bác nhé.

(Có gì chơi đó bác ơi, lo cái giề :))

Hạng D
2/11/10
1.088
126
63
ĐÔNGNAMBỘ
Chương trình này do mợ Miu thiết kế. Em post lên luôn cho nhanh:)
HỘI NGỘ NĂM MỚI – LÊN BÌNH DƯƠNG BẮT TAY RỒNG CỌP

Các bác yêu quý, Năm mới 2014 sắp tới, hứa hẹn nhiều niềm vui thân ái cho OS. Nhằm đẩy mạnh hoạt động giao lưu của từng chi hội, tạo điều kiện để mở rộng tình thân ái giữa các “hàng xóm yêu thương”, liên quân SOS – SFC – MFC – XNL tổ chức gặp mặt đầu năm tại Bình Dương với chủ đề “2014 – Hội ngộ Rồng Cọp”.
Nội dung cụ thể như sau:
1. Thời gian giao lưu: ngày 1/1/2014, từ 9h00 đến…. bao giờ còn thương nhau
2. Địa điểm: nhà bác Rongviet . Số 37 đường L, Khu TTHC Dĩ An, Thị Xã Dĩ An, Bình Dương.
3. Chương trình:
+ 9h00 đến 10h00: tập trung tại nhà bác Rongviet, bắt tay Rồng chào năm mới.
+ 10h00 đến 11h00: di chuyển sang hang Cọp, bắt tay chào năm mới Mợ Cọp – bác Giahy
+ 11h00: trở về nhà Rồng, tham dự tiệc giao lưu - giao ly - giao linh!!!

4. Công tác chuẩn bị: Mong toàn thể các bác hỗ trợ tổ chức như sau
+ Tiệc Năm mới của chúng ta sẽ được tổ chức theo hình thức giã ngoại. Các gia đình nếu có thể thì đăng ký đem đến 1 món, với lượng khoảng 2 – 3 đĩa bình thường, tổng hợp chi phí để BTC gửi tại nhà Rồng. BTC xin được hân hoan chào đón mỗi sự lo toan giúp đỡ của các bác các mợ
+ Việc góp đồ uống cũng theo hình thức đăng ký trước, nói rõ chi phí để BTC ghi nhận và gửi lại ngay tại buổi gặp. Sau ngày đó thì xin…miễn vì xỉn quá, hết nhớ nổi, hahaha
+ Gia chủ Rongviet sẽ chuẩn bị đồ ăn, vị trí giao lưu để chúng ta có thể thoải mái nhất. Tuy nhiên, những khó chịu hay chưa hoàn thiện trong công tác tổ chức, mong các bác thông cảm.
+ Dự kiến các món ăn tham gia chương trình: bò Tây Ninh – Thỏ lagu – xôi gà nướng – bún măng – rau trái đang mùa… (vẫn đang cập nhật hàng ngày)

5. Về đăng ký và đóng góp: Để công tác tổ chức được thống nhất, kính mong các bác đăng ký giúp nick – số lượng người trong gia đình – tên chi hội tại thớt này luôn cho tiện.
Mức đóng góp: 200k/mem nam – 100k/mem nữ - bé trên 12 tuổi; bé dưới 12 tuổi miễn phí.
Mọi đăng ký xin được thông báo trước ngày 29/12/2013.

Chân thành mong mỏi yêu thương hẹn hò gặp gỡ các bác!!!!