Hạng B1
18/7/17
93
7.211
83
Em ra HN đi tìm mua bún nấu bún bò, gặp bà bán bún hỏi bà ơi có bún sợi to ko bà, bà trả lời to to cái gì sợi to quá là giun à. Tắt điện đi dzia luôn

Hạng C
1/11/13
599
2.884
93
Mình phu hồ khắp chốn, riêng HN tổng cộng 2 lần gần 10 năm! Nhưng cuối cùng cũng chịu đéo nôi vơi bọn ngờai đó nên đành cuốn gói vào nam! Chặt chém, bốc phét, nịnh bợ, giang hồ... Thể hiện mồn một, mọi lúc mọi noi! . Đành rằng tôt xấu nơi nào cung có! Nhưng ngơài đó toàn thứ nổi trội! Anh chủ thớt ghé Trần Duy Hưng nghỉ tí nhé!
bác đến xứ mặn mà cứ đòi ngọt thì về là phải.

Hạng D
4/12/14
1.906
88.675
113
53
Ủa đặt grab cũng cần " giọng" mới ... " chính xác" sao ???
Chắc "bọn ngoài đó " nó nghĩ Nake dốt nên dễ lừa nhể !!:D:D
Chả biết, sau khi họp xong, em bấm máy đt thoại tính đặt Grab, mấy đứa nó nói anh để em đặt cho, giọng của anh.... rồi nó cười cười.

Hạng F
14/9/04
9.900
27.094
113
Q3
Mùa lạnh ăn xôi ngon tuỵt. À xôi Yến dời đâu rồi các anh hn
đầu t4 có họp ngoải lại bay da

Hạng D
21/5/13
1.064
4.201
143
E mới ăn hôm qua nè
có lần mình với ô bạn ra HN ctac, vào quán mềnh ăn phở, ô kia gọi cơm ran...
Ô ý ra phía sau thấy a quán lấy cơm từ cái rổ ướt mêm...giống như đồ bỏ cho chó ăn ý...vào ô nói thôi e ko ăn nữa,...lưu ý để a e vào mấy quán gọi cơm ran!!!

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.589
113
Sài Gòn
nkl.am
anh có thể ở trần duy hưng, nguyễn khánh toàn. Đáp ứng tiêu chí của anh, tối có thể đứng cửa hotel vẫy "người trong ngành" vào ở cùng cho đêm đỡ cô quạnh.
Hóng review kĩ hơn như anh review gọi xe :D

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.589
113
Sài Gòn
nkl.am
Chả biết, sau khi họp xong, em bấm máy đt thoại tính đặt Grab, mấy đứa nó nói anh để em đặt cho, giọng của anh.... rồi nó cười cười.
Lạ nước lạ cái không biết chỉ đường thì dễ bực mình cho cả người đặt lẫn tài xế. Chứ Grab thì fix tiền ko có sợ bị chặt chém.

Chưa kể giọng nói khác nhau nói nhanh qua điện thoại người ta không hiểu. Em ở SG gần 4 năm rồi mà nhiều lúc cảm tưởng mình như người nước ngoài sống ở SG. Mình nói người ta phải hỏi lại và ngược lại.