Hạng F
16/7/15
6.313
25.368
113
Lộ trình này đi cũng được nhưng đoạn ntmk chỉ cho chạy 40km/h, hôm nào ql13 đông xe thì e mới đi đường này, nếu k bác lên lê hồng phong rẽ phải cũng được
40km/h chỉ có ~50m (năm mươi mét) thôi bác
có lần em đã nói là chả hiểu cái trung tâm hội nghị ở đó có quyền gì kinh thế.
còn lại chạy 60km/h ngon lành, mà đoạn đó không có xa nhé;

đảm bảo đi gần/nhanh hơn so với tới Phạm Ngọc Thạch nhiều..... !
giả sử nếu xui, gặp phải đèn đỏ nhiều thì thời gian bác chờ đèn, em đã tới QL14 lâu rồi :D

Hạng D
8/10/14
2.172
31.440
113
Phạm Ngọc Thạch là ngang qua bệnh viên đa khoa tỉnh đúng không bác?
đảm bảo là không ngon bằng đoạn mình nói (tính tới khi giao tới QL14), vì đi qua quá nhiều ngã tư, xe lại đông nữa :D
Xe không đông,đường ngon,có làn dành riêng cho xe bus,chú ý ngu dân hay băng - rẽ bậy.

Hạng B2
5/5/15
128
133
43
35
Sở sao đường đẹp hơn
hihi, đẹp thì đẹp chớ bác, vấn đề là bác chủ chưa đi lần nào ấy mà, em trước giờ đi đường này àh nên ít đi đường khác vì không biết đường ở BD (nên kiếm đường nào bác mấp chỉ):3dcuoi:

• Like
Reactions: Lan Rỗ
Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
SG-BMT trung bình em đi một tháng một lần nhưng chỉ đi theo lộ trình QL13-NTMK-Phú Lợi - MPTV - Nguyễn Văn Thành... Từ khi đoan Chơn Thành - ĐXoai xong em toàn đi QL13 - NTMK - Phú Lợi - MPTV - Võ Văn Kiệt (nhớ k chính xác) - QL13 - tránh Chơn Thành - QL14.... Vì đường này ít kdc, tốc độ trong kdc cho 60, đường đẹp hơn nên dù có xa hơn nhưng đi nhanh hơn.

chiều mai rảnh làm vài chai k bác? :3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc:

K ý e nói đi lên Chơn Thành rồi d0i BMT

Hôm nào set kèo nhạo ở Chơn Thành đê :)