Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Kamelot nói:
TUANDANG nói:
Kamelot nói:
PhanLGL nói:
Bác Kam hỏi năm nay xong sang năm lại hỏi tiếp.
em thấy quả Jeep của bác tội nghiệp quá đi. Tưởng năm ngoái được tân trang, mỹ viện ai dè cũng chỉ là dự kiến ..

Nhà bác Phanl đi Daknong về mệt mà sáng nay dậy sớm nhể?

Em có tật lười, nhưng dạo này xem tình hình thấy xe bác Phanl cứ đi đi offroad về là thăm garage ngay tắp tự, đi gần thì về trung tu, đi xa thì về đại tu... nên cũng muốn đem xe mình đi cải tạo chút đỉnh cho bằng chị bằng em thôi mà...

F1 đã từng nói: đi of về mà k tốn vài chai là chuyện lạ.
Đi of về đi ga ra là có trách nhiệm với món mình chơi.Vậy có người k đi of nhiêu mà cứ la lên đai tu,đại tu thôi mới sợ chứ anh.
Món lười của bác Kam thì nổi tiếng dd rồi,con vợ cũng k dám lấy nữa mà.Cái này em là chứng.
Nên đâu phải xe,người bác Kam cũng chuẩn bị đi đại tu nữa đó.Lỏng lẻo hết rồi,tinh thần và thể xác ....nhìn man vậy chứ cóa chi mô !
SURE với bà con nhé !
Xem ra TD thần tượng bác F1 quá nhỉ, mở miệng ra một là bác F1 nói thế này, hai là bác F1 nói thế kia... y như cháu ngoan bác Hồ ngày xưa

Thôi kệ, mình mang tiếng ăn chơi nên suy nhược cũng được. Còn hơn có người bị các em nó nói: Lão ấy coi râu ria lông lá xồm xoàm thế mà chả làm ăn gì được, phản bội vợ chỉ toàn bằng "miệng lưỡi"

ha ha,cả diễn đàn này nói riêng và thế giới nói chung ai k thần tượng F1 thì đàn ...gà mái mất rồi !
Makelove với vợ bằng miệng +lưỡi là số 1 đóa bác K,có người k có ai để ...miệng lưỡi thì k biết làm ra xiềng để mần giề .....Có ng ghanh bà con ơi !

Tập Lái
11/3/09
47
1
0
cầu gin ko hú giá bao nhiêu vậy bác? có 1 chỗ bán 1 cầu+ 1hộp số giá 4.5 chai mua dc ko các bác (hàng ko bao)

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
TUANDANG nói:
ha ha,cả diễn đàn này nói riêng và thế giới nói chung ai k thần tượng F1 thì đàn ...gà mái mất rồi !
Makelove với vợ bằng miệng +lưỡi là số 1 đóa bác K,có người k có ai để ...miệng lưỡi thì k biết làm ra xiềng để mần giề .....Có ng ghanh bà con ơi !

Gớm cái nhà bác này

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
charlie619 nói:
cầu gin ko hú giá bao nhiêu vậy bác? có 1 chỗ bán 1 cầu+ 1hộp số giá 4.5 chai mua dc ko các bác (hàng ko bao)

nếu bác coi lịch sử tại sao ng ta có bộ này thì dễ mua hơn,mua mà k bao thì xui nhiều hơn hên.Nhưng 4chai5 thì lại rẻ rồi,vấn đề use không được thì chuyện rẻ miễn bàn !Tiền mất đã đành ,còn gánh them cái bực mình !

Hạng B2
8/2/10
298
0
0
42
tập trung lại chiên môn miệng lưỡi đi các bác hehehe

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Kamelot nói:
Cảm ơn bác Phanl trước, đầu tuần mình sẽ liên lạc lạc bác mượn bình xăng con phụ để test.
Vụ cầu merc nếu không có cầu mới cũng hơi oải nhỉ. Cầu zin mới mà không bao hú thì.... cũng kẹt thật.
Bác PhanL cho hỏi Công Anh là garage nào thế? Để em liên lạc luôn, khỏi phiền bác

CN bác đi uống cafe ko em mang bình xăng con bác thử 1 tuần nhé.
Gara Công Anh : Binh Hưng Hòa, Tân quỳ tân quý 925 hay 935 gì đó

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
PhanLGL nói:
Kamelot nói:
Cảm ơn bác Phanl trước, đầu tuần mình sẽ liên lạc lạc bác mượn bình xăng con phụ để test.
Vụ cầu merc nếu không có cầu mới cũng hơi oải nhỉ. Cầu zin mới mà không bao hú thì.... cũng kẹt thật.
Bác PhanL cho hỏi Công Anh là garage nào thế? Để em liên lạc luôn, khỏi phiền bác

CN em có việc, không rõ lúc nào xong để về lại gặp bác.
Nếu sớm sẽ đến cafe, trễ thì chắc ngày thường liên lạc bác rồi chạy tới mượn tạm vậy.
Bác có số ĐT của Công Anh ( Xúc tép nuôi cò...) không? Cho em luôn. Đầu tuần sau em mang xe lên Công Anh xem thử.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
Kamelot nói:
PhanLGL nói:
Kamelot nói:

CN em có việc, không rõ lúc nào xong để về lại gặp bác.
Nếu sớm sẽ đến cafe, trễ thì chắc ngày thường liên lạc bác rồi chạy tới mượn tạm vậy.
Bác có số ĐT của Công Anh ( Xúc tép nuôi cò...) không? Cho em luôn. Đầu tuần sau em mang xe lên Công Anh xem thử.

Công Anh gare: anh Công 0903689894.

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
PhanLGL nói:
Kamelot nói:

Hay dịp thi Volant vàng này bác Phanl mang bình xăng con theo cho mình mượn luôn, gắn vô test thử luôn ( chỉ không biết bình xăng con mình của Su thì thay ra có gắn vào được luôn không hay thiếu ốc, bù lon gì đó...)