Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
mấy thánh bớt chém; hao mòn không sử dụng được thì cũng như là hư, phải thay thế bộ phận mới (thực tế hư đầy.. nhẹ nhất thì khối em đứt đèn thắng/xi-nhan, chạy thấy không bật xi-nhan tưởng @&$$^*, ai dè hư thiệt :D).... nói kiểu không hư thì honda nên dẹp hết 3s, chừa lại 1s là bán xe thôi;
Mấy ông fan Honda toàn tự tô vẽ xe bền ít hư để sau này dễ bán lại được giá.

Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Ờ vậy xe HD lỡm lắm nên xài xe khác mới là thông thái nhuể
Xe Honda không lởm nhưng chẳng đáng với số tiền phải bỏ ra, lại còn làm ăn bất tín bắt chước Toyota thì càng chẳng đáng.

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Xe Honda không lởm nhưng chẳng đáng với số tiền phải bỏ ra, lại còn làm ăn bất tín bắt chước Toyota thì càng chẳng đáng.
Đúng dồi, mình phải tẩy chay nó cho nó phá sản đi a nhỉ! Đồ lỡm mà xài cái ji hok biết.

Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Đúng dồi, mình phải tẩy chay nó cho nó phá sản đi a nhỉ! Đồ lỡm mà xài cái ji hok biết.
Em là em tẩy chay Honda hay Toyota rồi đó, mà không những tẩy chay mà còn nói thêm cho càng nhiều người biết, bạn bè hay người thân mua xe là tư vấn ngay né Honda Toyota ra ngay và luôn.
Bác cũng nói được làm được nhé.

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Em là em tẩy chay Honda hay Toyota rồi đó, mà không những tẩy chay mà còn nói thêm cho càng nhiều người biết, bạn bè hay người thân mua xe là tư vấn ngay né Honda Toyota ra ngay và luôn.
Bác cũng nói được làm được nhé.
Uhm! Mình còn trù cho nó phá sản đi luôn, tẩy chay 1 mình ko ăn thua a ơi

Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Uhm! Mình còn trù cho nó phá sản đi luôn, tẩy chay 1 mình ko ăn thua a ơi
Bác trù mà nói miệng không à chứ có làm đâu, làm đi bác, chứ nói miệng gõ phiếm như bác thì làm được gì.

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Bác trù mà nói miệng không à chứ có làm đâu, làm đi bác, chứ nói miệng gõ phiếm như bác thì làm được gì.
A muốn mình làm cái ji bgio!? Có con way tào cày crabbike hok lẽ đem đốt nó hả a? Hoy nghen, cần câu cơm của mình nghen

Hạng B2
6/10/16
106
14
18
34
Xe máy nhà Honda thì quá quen rồi :)) còn thị trường ô tô đa số xe Honda là xe nhập khẩu, mỗi lần nhập về cũng chỉ có một số lượng nhất định (bởi vậy mới có mấy vụ đặt giữ cọc, hay muốn lấy xe trước phải thêm phí) nên lúc mang về bán hết thì cũng ko ngạc nhiên. Bản thân xe ô tô Honda em đánh giá cũng khá dễ đi, bảo dưỡng độ đằng gì cũng dễ.

Hạng D
10/4/16
1.526
6.187
113
44
Xe máy nhà Honda thì quá quen rồi :)) còn thị trường ô tô đa số xe Honda là xe nhập khẩu, mỗi lần nhập về cũng chỉ có một số lượng nhất định (bởi vậy mới có mấy vụ đặt giữ cọc, hay muốn lấy xe trước phải thêm phí) nên lúc mang về bán hết thì cũng ko ngạc nhiên. Bản thân xe ô tô Honda em đánh giá cũng khá dễ đi, bảo dưỡng độ đằng gì cũng dễ.
Mấy xe Nhục xe nào cũng bảo dưỡng rẻ hết.

Tập Lái
6/10/16
38
4
8
35
Ko ngạc nhiên với lượt bán xe máy của anh Honda :)). Riêng anh ô tô thì trước h em luôn đánh giá các dòng xe của nhà Honda không phải là nhất nhưng căn bản là một con xe hài hòa về dáng và tính năng, phù hợp với đại đa số người tiêu dùng. Nhìn city là biết, hiện h đi đâu cũng gặp, dáng cũng trẻ khỏe, dễ hút với các cụ mới tập tành chơi xe.
Xe để đi phổ thông vầy là đủ rồi cụ, chả lẽ lại mong nó phải như mấy anh dòng sang của Đức hay Mỹ :)) em thì thấy nếu nhu cầu sử dụng chủ yếu đáp ứng sinh hoạt gia đình, đi đưa đón vợ con thôi thì mấy em nhà Honda dư sức bao thầu cả về tính năng lẫn máy móc, chưa kể thiết kế em nó khá thuận mắt