Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Cái dự kiến xa rời thực tế , trung bình 60km/h là bình thường , không nhanh không chậm , xe đỡ hao xăng ..... ngày xưa , 300km TpHCM- Dalat , đều chạy có 5h .... Bây giờ , tự nhiên bò đến 8-9h .... Đúng là cẩn thận cho 2 chặng từ cây xăng dầu Thanh Sơn , và Định Quán .... Nhưng em nghe nói , trên Bảo Lộc và Di Linh cũng có bắn tỉa .... mà đi hoài , chưa gặp bao giờ .....
Bảo Lộc ngày nào cũng bắn, vào Tp chớ dại chạy nhanh vì chuyển điểm liên tục (nhưng nội ô BL chỉ có 5km không cần vội). Đức Trọng cũng có bắn ở Liên Nghĩa, còn lại Dilinh chạy vô tư:p

Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Bảo Lộc ngày nào cũng bắn, vào Tp chớ dại chạy nhanh vì chuyển điểm liên tục (nhưng nội ô BL chỉ có 5km không cần vội). Đức Trọng cũng có bắn ở Liên Nghĩa, còn lại Dilinh chạy vô tư:p
Thanks bác nhé

Hạng B1
9/7/13
79
94
18
55
Còn vụ biển nội thị thì sao bác?
Biển nội thì thì hơi lạ bác ơi: 1 biển báo hết nội thị ---> tăng tốc khoảng 200-300m lại thấy xuất hiện thêm 1 bảng nữa (không biết cái nào mới, cái nào cũ) ---> hết nội thị bác cứ chậm thêm tí nữa, hết 2 cái hãy đạp!
Còn biển báo tốc độ cho phép (sau biển hết nội thị) thì không có cái nào hết (chắc chưa gắn kịp hay có điều chỉnh gì không nữa?!)
Đoạn qua Tp. Bảo Lộc đang làm cả 2 bên, dài tới Di Linh, đường rất hẹp và đông đúc.

• Like
Reactions: Mustafa and BinAn
Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Biển nội thì thì hơi lạ bác ơi: 1 biển báo hết nội thị ---> tăng tốc khoảng 200-300m lại thấy xuất hiện thêm 1 bảng nữa (không biết cái nào mới, cái nào cũ) ---> hết nội thị bác cứ chậm thêm tí nữa, hết 2 cái hãy đạp!
Còn biển báo tốc độ cho phép (sau biển hết nội thị) thì không có cái nào hết (chắc chưa gắn kịp hay có điều chỉnh gì không nữa?!)
Đoạn qua Tp. Bảo Lộc đang làm cả 2 bên, dài tới Di Linh, đường rất hẹp và đông đúc.
Thanks

Hạng B2
29/6/11
370
265
63
41
Bảo Lộc bắn ngay cuối dốc mây xanh (gần cái bến xe).
Di linh hay bắn ngay chỗ đầu nghĩa trang liệt sĩ hoặc gần cuối thị trấn.
Ngày trước e ở trên đó :D

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Hổng dám đi QL20 em đi Tà Pưa cho lành, kệ đoạn xấu ngay đèo tránh được rắc rối toàn tập xxx ĐN QL20.

Hạng B1
9/7/13
79
94
18
55
Hổng dám đi QL20 em đi Tà Pưa cho lành, kệ đoạn xấu ngay đèo tránh được rắc rối toàn tập xxx ĐN QL20.
Nhưng mà đoạn từ Ông Đồn lên 50km/h dài lắm, bắn cũng ác nha bác. Hỏi đường liên tục.
Hồi trước đường ngoài nát quá, em cũng cắn răng mấy lần, đoạn từ ngã 3 Bắc Ruộng vô xấu quá cỡ luôn: 10km mà mất cả gần tiếng đồng hồ, xót cả xe, F1 lắc lưu luôn!

• Like
Reactions: BinAn