Tập Lái
2/7/19
8
5
3
38
Tình hình tc e co 30tr. E dinh mua con nay cho hàng . xe dang o hoc mon. Mua loai này dc k mấy bác. E k rành về xe. Mới gia nhập hội. Xe này dễ hư k ak. Hư dễ sữa k. Em o ngaòi Vũng tàu. Hay co laọi nào còn ngon tí. Giá tầm vay chi e voi dc ka ak. E thích chiếc kiển vậy vừa chở mgười chở hàng. Hình nó đây ak. E chưa xem xe. Hẹn cuối tuần ak

Attachments

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Có 30 triệu còm mà bác muốn XE NGON - vừa chở người vừa chở hàng...?! Nghe nó xa vời vợi bác ơi...!
Cơ mà thật ra đúng là chỉ có loại xe như hình bác gửi mới đáp ứng tiêu chí và tầm tiền của bác thôi, xe ASIA Towner 199x (Hàn Quốc), hoặc xe DAIHATSU & SUZUKI 198x (Japan) bác ạ. Với 30tr có thể tậu được 1 em, nhưng không có chất lắm đâu nha, bác phải tu bổ dần dần mới ngon được. Xe này cũ quá rồi, qua các đời chủ bị "đày đọa" thê thảm lắm, bác phải học hỏi tìm kiếm tài liệu trên mạng để tự xử là chính, mang gara họ khó xử, hoặc xui phải gara tào lao vẽ vời tốn kém mà chả ra gì... Xóm ta có cụ trưởng lão @Mr.Thiet đã từng sử dụng xe Asia những 14-15 năm mới lên đời... Còn H tui đây cũng gần 12 năm ròng chịu thương chịu khó với em nó nên giờ hiểu và rành chiếc xe của mình lắm rồi... Xe của tui đây, cũng từng xuyên Việt đi-về hơn 4000km an toàn sung sướng... Sáng mai lại rong ruổi ra Phan Rang...

Bỏ thí trên vỉa hè trước cửa nhà, chả sợ mất mát gì...
IMG_20190108_210411 by Son Hai OX, trên Flickr

Tập Lái
2/7/19
8
5
3
38
Cám ơn ban chia sẽ. Va e dã mua con daihatsu 2000 ak. Mà mua ngoìa bắc. Em nghi mua xe này về phải tu bổ lai. Với dòng này ban biết ơ3 dâu sữa uy tín chỉ e dc k ak. E that sự k biết gì về xe. Chỉ biết chạy thôi. E o vũng tàu. Mong bác chỉ giup em ak. Ban thấy xe này dc k ban

Attachments