Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
em đi sáng mùng 3 , cũng định ra khu đông đế nhưng em đã book trong TT ..... em đi từ BHoa thì đi đg nào bác , QL1A hay đi về phía VT cập biển tới NT ? em chưa tự lái ra NT bao giờ nên ko rành đg lắm
Cứ QL1 mà đi nha bác, đi đường biển vừa xa mà đường lại nhỏ nữa, đẹp thì có đẹp nhưng đạp oải lắm.

Hạng D
31/3/10
1.633
984
113
Sì Gòn
sáng giờ call đặt phòng mùa tết tìm ko ra ..... chắc đang bị gim hàng hả các bác
Khách sạn hoa hướng dương ngay chợ đầm đối diện bún bò Othi sạch sẽ chủ rất lịch sự nhã nhặn mình thường hay ở đây mỗi dịp du lịch 23C Phan Chu Trinh, Nha Trang Điện thoại: (84 - 58) 3560345 Fax: (84 - 58) 3560345

• Like
Reactions: beocon14
Tập Lái
31/12/15
25
19
3
43
Em 5h sáng mùng 3 khởi hành từ quận 7 (4 lớn + 1 nhỏ)
Chọn cung ven biển từ Phan Thiết đến Nha Trang (Bỏ qua khúc Lagi đau khổ vì đường quá xấu) vì đi túc tắc du xuân không cần vội vã.
Bác nào chưa đặt phòng thì chịu khó lên Traveloka (đang tặng mã off 500.000đ/book), Booking săn nha. Phòng ốc không ngày nào giống ngày nào đâu. Em mới book được Galaxy Hotel hôm qua (320.000/đêm quá rẻ).

• Like
Reactions: btpaul
Tập Lái
11/6/11
15
87
13
Ho Chi Minh
Em khuyên mấy bác thuê khách sạn vào dip tết thì né các khách sạn từ đoạn Nguyễn Chánh hướng về phía công viên Phù đổng , lý do tết khách du lịch ra Nha Trang rất đông, xe rất nhiều hay kẹt xe ở khúc này.Ăn uống vào dịp tết hơi đắt một chút vì đó là giá dịch vụ ngày tết nhưng không cao so với Sài gòn. Nha Trang ăn uống thì cứ theo hướng dẫn mấy bác ở trên, né mấy quán hải sản khúc đường Tháp Bà tới Nguyễn Đình Chiểu , Nha Trang ít sợ chặt chém, đặt trưng Nha Trang nhiều quán cafe lắm cỡ >500 quán lớn . Còn đi chơi trên vịnh thì phải hỏi giá trước chứ mấy đứa dịch vụ tàu thuyền là chúa chặt chém....,