Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Vũng Tàu ko cần lễ, thứ 7 về kiếm phòng là mệt rồi. Có lần về VT, vô SeaView nó hét căn 3 PN 2.5 chai thôi ra ăn cơm niêu rồi về luôn.
Em tính vài năm nữa ráng kiếm căn tầm 50m2 bên SeaView cuối tuần cho cả nhà ra tắm biển.

Hạng B2
6/4/09
390
142
43
www.anhbanmai.vn
Bác chủ cho em ké 1 chút nhé, cảm ơn Bác! Em có Seaview 2, 63m2, view đẹp , tầng cao 19. nhìn ra sân golf Paradise & biển Chí Linh, nhà e trang bị cao cấp để ở, nhưng 2 năm nay em o có thời gian về, e đang cho thuê 5 triệu/ tháng, HD đến tháng 11, ng thuê cũng được 2 năm rồi. Bác nào có ý mua PM em gởi hình xem nhé!

Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
JerryMouse nói:
Không dễ cho thuê tính theo ngày đâu. Rất khó hay nói chính xác là cực khó. Giá thuê 1T5/ đêm thôi ta thuê Seaside có hồ bơi nhà hàng và đầy đủ trang thiết bị của một resort có sướng hơn không là thuê căn hộ chỉ trang bị cơ bản ngoài ra chẳng có ai quét dọn gì cả. Đó chưa kể mùi ẩm mốc nếu để lâu không ai ở.

Bác nghĩ thế nào mà hiện đang cho thuê 4 triệu/tháng. Giao cho Cty nó cho thuê được 1T3/ ngày : ))

Em thấy cho thuê 1tr3/ ngày thì cũng cao thật nhưng đó chỉ là lễ Tết.

Đúng là ở resort thì sẽ được hưởng các tiện ích của nó như hồ bơi miễn phí, ăn sáng buffet miễn phí, đi ra biển tắm rất gần, sạch sẽ có người dọn dẹp, thay chăn ga gối đệm.

Tuy nhiên với giá tầm 1tr3 chỉ ở được 1 phòng 2 người, còn hơn đó là nó phụ thu khủng hoảng và tối đa chỉ được 3 người/ phòng. Nếu gia đình đi tầm 7-8 người thì xác định phải thuê của nó 3 phòng chưa kể phụ thu.

Còn ở căn hộ theo ngày thì 8 người 10 người vẫn ở thoải mái mà ko bị phụ thu.

Hạng C
5/3/14
875
1.910
118
Em ở Vungtau đây ạ. Chung cư này bác phải giảm >20% mới cho đi được

Status
Không mở trả lời sau này.